Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 180
    Nếu BB10 ko quan tâm đến BIS thì có bác nào biết hiện nay gói 3G nào của Viettel dành cho thuê bao trả sau ưu việt nhất ko ah?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Thì nó giống như bạn dùng trên app Outlook trên máy tính đó, mail và file đính kèm tải về máy rồi, muốn forward đi thì nó cũng phải up file đó lên theo để gửi đi thôi.
    Ra là thế, cám ơn bác đã chỉ bảo

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Vậy làm sao để hết ẩn? Bạn có cách giải quyết chưa?

Sent from my BlackBerry Device
    Thực ra thì mình không tìm ra cách khắc phục vấn đề này. Nếu bạn dùng IMAP của Gmail, Yahoo, Hotmail... thì vấn đề đơn giản. Nhưng dùng giao thức pop với mail công ty thì nếu mail cũ còn lưu trên server bạn còn load lại được nếu ko thì chỉ load được mail gần đây. Cách làm của mình là remove toàn bộ mail Accounts đi và thiết lập như cài đặt mới.
    Just try it, friend.

Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Thank bác nhưng mình mail mình mất sạch bong trên máy rồi, Blend thì cũng làm sao có được. Không hiểu là cơ chế mail của BB hay do server bên mình nữa trong khi Playbook vẫn nhận đủ và còn nguyên lành.
    Mình bị hiện tượng bay sạch mail trên máy của tất cả accounts. Nhưng vào Blend thì lại thấy như bình thường. Server ko bị lỗi, theo mình đây là lỗi bất thường của BB10 thôi. Nguyên nhân thì chưa biết. Nếu bạn không thể thấy trên Blend khi kết nối với PC thì đành delete all account và add lại các tài khoản đó. Nếu muốn nhận tất cả mail trên gmail thì on IMAP trong phần setting của Gmail và trên BB thì Syntime frame = forever. Mail công ty thì để 90 ngày (if support).

bb9900 có làm được ko b ơi

Mình thấy mấy cái topic chia sẻ vậy hay, để thảo luận hỏi người biết trước, nhiều bác cứ vào phán biết trước, biết rồi, đơn giản...những người dùng không vọc làm sao biết hết được những thủ thuật, nếu biết trước thì chỉ ng sau, đâu phải biết trước là NO.1, mỏi tay.

Haizz, các bác làm việc pro nhỉ! E thì thấy nhanh chậm vài giây chả có ý nghĩa với (với e đấy nhé). Với cả thấy bài cơ bản quá, tự khám phá thì hơn. Hi vọng lần sau khi viết bài, chủ topic thêm câu trước [cơ bản]

Mình cứ ngày nào cũng nhận được email alert lịch google, có ai biết cách tắt đí ko ạ? khó chịu lắm

Trích dẫn Gửi bởi biye1010
    Mình cứ ngày nào cũng nhận được email alert lịch google, có ai biết cách tắt đí ko ạ? khó chịu lắm
    Vào Lịch của Google (trên web) tắt cái thông báo email đi thôi

Mà nếu chỉnh sync manual thì lại ko cập nhật được trạng thái email à? rồi tới lúc sync cái nó cũng sẽ xóa thôi. Đây là giải pháp tạm thời chứ cái này BB10 cần nâng cấp giống BBOS nó làm đc đó thôi.

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 20-04-2016, 12:04 PM
  2. Android Email - Quản lý Email trên BlackBerry PlayBook OS 2
    Bởi taipro1993ne trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-07-2015, 10:10 PM
  3. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 27-07-2013, 09:52 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-01-2013, 06:02 AM
  5. Compose Email - Phần mềm giúp bạn soạn thảo Email nhanh hơn và tiện hơn trên PlayBook
    Bởi thaitruong10 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-2012, 02:56 PM