Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Phiên bản Android

Marshmallow được phát hành cho

Priv từ cuối tháng 4, và theo Michael Clewley - Giám đốc quản lý phần mềm của BlackBerry - bắt đầu từ 06/06/2016 BlackBerry sẽ phát hành một bản cập nhật (Maintenance Release)

OS cho Priv.

Phiên bản này dự kiến được phát hành cùng với bản cập nhật bảo mật hàng tháng, nên các bạn sẽ nhận được thông báo update qua OTA với kích thước lớn hơn so với các tháng khác . Hiện tại BlackBerry vẫn chưa tiết lộ các tính năng mới của bạn cập nhật này. Tuy nhiên ngay từ hôm nay, người dùng Priv đã có thể cập nhật được hàng loạt các ứng dụng của BlacBerry trên PlayStore. Đặc biệt là Keyboard đã hỗ trợ Tiếng Việt :-bd

ờ, thế còn BB010?

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Phiên bản Android Marshmallow được phát hành cho Priv từ cuối tháng 4, và theo Michael Clewley - Giám đốc quản lý phần mềm của BlackBerry - bắt đầu từ 06/06/2016 BlackBerry sẽ phát hành một bản cập nhật (Maintenance Release) OS cho Priv.

Phiên bản này dự kiến được phát hành cùng với bản cập nhật bảo mật hàng tháng, nên các bạn sẽ nhận được thông báo update qua OTA với kích thước lớn hơn so với các tháng khác . Hiện tại BlackBerry vẫn chưa tiết lộ các tính năng mới của bạn cập nhật này. Tuy nhiên ngay từ hôm nay, người dùng Priv đã có thể cập nhật được hàng loạt các ứng dụng của BlacBerry trên PlayStore. Đặc biệt là Keyboard đã hỗ trợ Tiếng Việt :-bd
    bác cho hỏi em Priv hiện tại pin xài mấy ngày vậy, em Q10 của mình hiện tại xài chắc tầm 3-4 ngày, dùng nhiều thì 2 ngày

Trích dẫn Gửi bởi izal
    ờ, thế còn BB010?
    Cùng câu hỏi với bạn.
    Không có thì ta về BBOS thôi.

Trích dẫn Gửi bởi thaibinh592
    bác cho hỏi em Priv hiện tại pin xài mấy ngày vậy, em Q10 của mình hiện tại xài chắc tầm 3-4 ngày, dùng nhiều thì 2 ngày
    pin bác khoẻ vậy? em cũng q10 mà mơ cũng k được vậy , bác dùng rom nào, pin lâu chưa và những app gì vậy, chứ giờ pin q10 em đuối quá!

Guest
    Chém từ hồi xưa đến giờ mà vẫn chém tiếp. Đù. Ăn cướp hả thím!
    Gây hoang mang dư luận. Tội đáng chết!

Guest
    Dùng nhiều kiểu gì mà tới 2 ngày mới hết pin vậy bác? Chém vừa thôi

Guest
    Q10 của minh phim rất khủng, xai 2 ngay, hay 3 ngày Đều được,
    Thật không khiếp phải k các bác,
    Vì giờ nó lúc nào cũng phải bú sạc rồi ấy

2 ngày với nhu cầu đủ, còn thỏa mái thì tối về vẫn còn 30%

Khả năng bản mới có tên mã là AAF153 . Thấy PTCRB cấp chứng nhận rồi . Chờ thôi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-09-2017, 08:15 PM
  2. Các Testers sẽ bắt đầu nhận bản Android MarshMallow cho Priv từ hôm nay
    Bởi cokhithinhvuong86 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 14-04-2016, 05:47 PM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-01-2016, 06:35 PM
  4. BlackBerry Priv sẽ chính thức ra mắt vào ngày 9/11?
    Bởi ngocha2015 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-11-2015, 11:13 PM
  5. Nhà mạng AT&T sẽ bắt đầu bán BlackBerry Priv từ ngày 06/11
    Bởi nhung_hv trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 04-11-2015, 02:33 PM