Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Đang ở
    http://thietkewebthachthat.com/

Trích dẫn Gửi bởi vokimtri
    Mình mua máy Blackberry Priv AT&T về thì cục sạc pin nó ghi là NOKIA - thông số là :
    • Input: 100-240V
    • Output: 5V; 1300mA

Mong bạn nào sử dụng Priv chính hãng từ Smartcom thì giúp mình là thông số sạc đúng không, và nếu sử dụng củ sạc này thì có ảnh hưởng máy gì không? Cam ơn các bạn.
    bạn mua máy nguyên seal mà củ sạc nokia ạ

Trích dẫn Gửi bởi quang3g
    bạn mua máy nguyên seal mà củ sạc nokia ạ
    Máy thì ok hết bạn. Máy mình mua ại của người quen trên fb. Test bbve ok hết. Nhưng cục sạc thì mình bốc ra thì nó ghi thông số là Nokia - y hệt thông số trên cục chính hãng hay không thì mình không biết. Nên mình mới sợ là sạc thế có hư máy hay không? Dù biết là hàng mua lại nhưng sợ nó hư sản màn hình khi sạc dởm thế thì ...

Thời đầu của Blackberry 10 thì là sạc 750mAh, sau tới Q10 và các lô về sau thì là 850mAh. Passport và Priv thì là 1300mAh.

Guest
    Máy thì ok hết bạn. Máy mình mua ại của người quen trên fb. Test bbve ok hết. Nhưng cục sạc thì mình bốc ra thì nó ghi thông số là Nokia - y hệt thông số trên cục chính hãng hay không thì mình không biết. Nên mình mới sợ là sạc thế có hư máy hay không? Dù biết là hàng mua lại nhưng sợ nó hư sản màn hình khi sạc dởm thế thì ...
    tìm mua cái sạc anker tự động điều chỉnh dòng về dùng đi bác, biết là nokia chung nguồn ra nhưng sợ dùng lâu phát sinh ạ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi quang3g
    tìm mua cái sạc anker tự động điều chỉnh dòng về dùng đi bác, biết là nokia chung nguồn ra nhưng sợ dùng lâu phát sinh ạ
    Mình đã ỏrder Aukey QC2.0 cho bb Priv từ Amazon. Cám ơn bạn.

Mình đã ỏrder Aukey QC2.0 cho bb Priv từ Amazon. Cám ơn bạn.
    Thực ra Aukey có vẻ ko ổn định bằng Anker. Đã thử sạc cái Passport vào 2 cục Aukey 2 cổng ( Quich, IQ) thì thấy màn hình bị loạn ko chính xác. Cắm sang cục Anker 5 cổng ( Quick, IQ) thì ko thấy bị.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Thực ra Aukey có vẻ ko ổn định bằng Anker. Đã thử sạc cái Passport vào 2 cục Aukey 2 cổng ( Quich, IQ) thì thấy màn hình bị loạn ko chính xác. Cắm sang cục Anker 5 cổng ( Quick, IQ) thì ko thấy bị.
    hix hix. lỡ tay order rồi bạn nên đang đợi em shipped về VN ntn.

Guest
    Mình mua máy Blackberry Priv AT&T về thì cục sạc pin nó ghi là NOKIA - thông số là :
    • Input: 100-240V
    • Output: 5V; 1300mA

Mong bạn nào sử dụng Priv chính hãng từ Smartcom thì giúp mình là thông số sạc đúng không, và nếu sử dụng củ sạc này thì có ảnh hưởng máy gì không? Cam ơn các bạn.
    sạc nay là của priv đúng rồi , sao gọi là của NOKIA ???

Trích dẫn Gửi bởi huynhminhhung
    sạc nay là của priv đúng rồi , sao gọi là của NOKIA ???
    Thế mới nhức đầu bạn. Mình thậm chí lên site Crackberry.com để order củ sạc Priv thì nó lại hiện ra hình nokia với thông số sạc là của priv và hiện tại củ sạc của mình có thông số y hệt như thế.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 31-10-2015, 03:05 PM
  2. Bực mình với smartcom
    Bởi sofasaigonnet trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 24-07-2014, 01:42 PM
  3. v.v Kiểm tra Bảo hành hàng chính hãng Smartcom
    Bởi zsgfdfe trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-05-2014, 02:19 PM