Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Khi nào: [Đang tường thuật trực tiếp] Thanh tra chất lượng 3G các nhà mạng. Lúc đó mới có tính "răn đe". Sẽ thanh tra thì... =)) Em chẳng tin là sẽ cải thiện,
    Mình là mình ghét cái giọng chua lòm của ông này nhưng vẫn phải bấm "thích"

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Khi nào: [Đang tường thuật trực tiếp] Thanh tra chất lượng 3G các nhà mạng. Lúc đó mới có tính "răn đe". Sẽ thanh tra thì... =)) Em chẳng tin là sẽ cải thiện,
    Mình là mình ghét cái giọng chua lòm của ông này nhưng vẫn phải bấm "thích"

Em cũng chẳng tin thằng mịa nào...
    Đâu chỉ ngành này, trừ khi có 'án' thì TT mới làm việc đúng chuyên môn thôi. Tất nhiên có công bố sai phạm thì cũng chỉ là 'phần nổi' còn 'phần chìm' thì chỉ công bố nội bộ thôi (cho tụi lo lót và đấu đá còn có việc mà làm)

Guest
    Em cũng chẳng tin thằng mịa nào...
    Đâu chỉ ngành này, trừ khi có 'án' thì TT mới làm việc đúng chuyên môn thôi. Tất nhiên có công bố sai phạm thì cũng chỉ là 'phần nổi' còn 'phần chìm' thì chỉ công bố nội bộ thôi (cho tụi lo lót và đấu đá còn có việc mà làm)

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi LRA
    Cứ lấy con số lý thuyết chia cho 10 là ra tốc độ thực tế. Ví dụ, 7.2 mbps / 10 ~ 700 KB/s. 8-x

Ngày xưa DCom 3G, mình nằm trong số đầu tiên đi đăng kí. Lúc lấy USB, chỉ còn loại 3.6. Em nhân viên nói hay là anh đợi mấy hôm nữa lấy loại 7.2 mạnh hơn (dĩ nhiên là đắt hơn). Mình mới nói là như nhau cả. Em í mới bẻ "đấy là do anh nghĩ thế thôi". Mình nói "anh chỉ cần dùng để check mail & xem báo thôi, không cần nhiều". Em í không nói thêm được gì nữa. :@)
    7,2/8 = 900 kb/s nhé

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phong.blackberry.pdu
    Các bác nào làm bên ngành thanh tra nói riêng và bên quan chức nhà nước nói chung vào đây thấy add nói chuẩn quá mà nóng mặt muốn phân bua thì cung chả được đâu. Vì add nói chuẩn quá, không phải tất cả (bởi vì vẫn có vụ án bắt được ông lớn tham quan tiền tỷ) nhưng đại đa số kiểu như 10 ông thì đến 7-8 ông (cảm tính của em thôi, không có số liệu cụ thể). Ở thời buổi này, liêm chính là tội khó sống cả về kinh tế và chức vị. Dân thường như em và các bác nếm mùi cay đắng nhiều hơn hưởng lợi từ các ông quan nên lòng tin cạn kiệt rồi. Nói vậy nhưng luôn tin tưởng thế hệ có đầu óc đi sau, mong các bác làm bên nhà nước thế hệ sau đừng nhiễm căn bệnh đó của cha anh đi trước cho chúng em đỡ khổ, mau có tiền mua passport.
    Thế hệ sau thì chắc phải 50, 100 năm nữa. Chứ em nói thật bác, bạn bè em mới vào nhà nước mà đã ăn tiền ngoài lương. Vấn đề là nó ăn sâu vào nếp nghĩ rồi, kiểu như ăn là đương nhiên

Trích dẫn Gửi bởi LRA
    Cứ lấy con số lý thuyết chia cho 10 là ra tốc độ thực tế. Ví dụ, 7.2 mbps / 10 ~ 700 KB/s. 8-x
    7.2 megabit per second / 8 bạn được 900 Kilobyte/s là đúng rồi.

Trích dẫn Gửi bởi LRA
    - Nếu được như bác nói cũng đỡ, ở quê em xài mobi cứ chuyển sang 3G là sóng chỉ còn 2 vạch, có khi ko có vạch nào. toàn phải chuyển sang 2G. Ức chế lắm. Mấy ông nhà mạng hình như quên cái vụ chất lượng dịch vụ mấy năm rồi tình hình vẫn như cũ, còn tới tháng thì trừ tiền nhanh khỏi phải nói.

thanh tra mà xuống thì chỉ hăm hăm "phong bì đâu" không có thì chết với ông, còn có phong bì dày dày rồi là biến.

Chả khả quan được j. Có thanh cũng vậy

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 12-10-2015, 09:20 AM
  2. FCC sẽ đề xuất các quy tắc về "bình đẳng mạng" trong tuần này
    Bởi PROTCKXU9283 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-02-2015, 08:53 PM
  3. Qualcomm sẽ ngừng sản xuất các bộ vi xử lý Snapdragon S4
    Bởi ctvnghiatrang trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-01-2013, 10:16 AM
  4. PlayBook của bạn có xuất hiện điểm chết...???
    Bởi Bingbong trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 03-05-2012, 10:10 AM
  5. Samsung S8600 Wave 3 sẽ xuất hiện vào tháng 10?
    Bởi trungtamupsvn trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-09-2011, 11:53 PM