Với một giải thưởng lớn tầm cỡ và có số người mua đông đúng như vietlott thì thật dễ hiểu tại sao việc trúng giải được coi là sự kiện may mắn nhất cuộc đời một con người. Ngoài may mắn thì còn yếu tố nào có thể tăng khả năng trúng giải nữa không? Hãy cùng truy tìm ẩn số này nhé! Khi bạn lựa chọn các dãy số theo kiểu ngẫu nhiên và theo thói quen của mình sẽ tạo ra các kết quả gần như trùng lặp đối với tất cả các lần. Điều này là một trong những lý do khiến khả năng trúng số của bạn bị giảm xuống.

>>> Xem thêm : san jackpot - Cách tăng khả năng trúng xổ số vietlot

Để trúng giải bạn cần tạo ra các dãy số có các cặp số trùng với dãy số có trong các giải thưởng được công bố. Số lượng dãy số trong giải thưởng sẽ là 4 đối với loại xổ số max 4D và 6 đối với loại hình mega 6/45 Bạn nên mua nhiều vé số, như vậy tỷ lệ trúng sẽ cao hơn . Đừng chơi xổ số liên tục mà mỗi lần chơi nên mua nhiều vé số . Bởi bạn sẽ có cơ hội trúng giải cao hơn trong một lần quay xổ số .
Bạn có thể lập các nhóm chơi xổ số tại nơi mình làm việc, trường học, trung tâm hoạt động cộng đồng hoặc những nơi nào mà người trúng giải sẵn sàng chia sẻ giải thưởng . Bạn sẽ giảm thiểu được chi phí mua vé số khi làm như vậy . Và nếu có thành viên trong nhóm may mắn trúng giải lớn thì bạn sẽ được chia một phần kha khá .Bạn nên cân nhắc, nghiên cứu các con số trước khi định mua . Nhiều người có kinh nghiệm chơi khuyên rằng không nên mua các con số vừa trúng giải .

Bạn nên giữ vững lập trường của mình . Đừng làm mất lập trường của mình vì những ý kiến bàn luận của mọi người xung quanh . Rất nhiều người lúc đầu chọn một bộ số nhưng nghe mọi người bàn luận lại quyết định bỏ đi bộ số của mình . Nếu kết quả xổ số ngày hôm đó lại về đúng bộ số mà bạn vứt bỏ đó thì thật là vô cùng đáng tiếc . Hãy giữ cho mình tinh thần tốt, không nên vì thua mà cay cú và tuyệt đối không kiêu ngạo khi thắng . Như thế vận may sẽ không đến với bạn nữa .

Bạn có thể sử dụng các phần mềm xổ số để tham khảo . Các phần mềm này sẽ có độ chính xác cao hơn bởi nó hoạt động tuân theo các logic toán học, sau đó đưa ra kết quả dự đoán .

Bạn không nên coi xổ số là một hình thức đầu tư, đừng ném hết tiền của mình vào đó . Hãy nhớ rằng, chơi xổ số để vui, vui thì chơi xổ số . Từ việc đếm tần suất xuất hiện của từng con số và lặp lại bao nhiêu lần là bạn đã có thể dễ dàng chọn được con số thích hợp điền vào dãy số của mình.

Khi máy lựa chọn đôi khi sẽ ra các kết quả không như bạn không mong muốn hay kém may đối với bạn thì tự chọn là một chiến lược thông minh. Nhiều trường hợp thắng giải độc đắc nhờ vào sự kiên nhẫn sử dụng con số may mắn của mình hay thậm chí chỉ là ngày sinh mà thôi, do vậy hãy cố kiên nhẫn, thành quả sẽ đến. Trúng xổ số độc đắc là niềm ao ước của rất nhiều người dù biết điều đó là rất hiếm . Bạn là người mới chơi xổ số hay đã có kinh nghiệm dày dặn ở lĩnh vực này .

>>> Xem thêm : lô tô online - Liệu có quy luật nào cho kết quả xổ số vietlott?