Kết quả 1 đến 9 của 9
    [align=justify]Nếu bạn đang là thành viên của Betazone thì bạn có thể sẽ nhận được một email liên quan đến một số thay đổi trong vài tuần tới. Trong Email này Betazone thông báo rằng họ sẽ tích hợp việc đăng nhập của bạn với BlackkBerry Beta Zone qua BlackBerry ID (BBID) để tạo ra một trải nghiệm mới cho bạn. Khi đăng nhập vào BlackBerry Beta Zone với BlackBerry ID, bạn sẽ có cơ hội để trải nghiệm các ứng dụng cho BlackBerry trên Betazone và bạn có thể truy cập thông tin hồ sơ của bạn chỉ với một bước đơn giản. Sau đây là toàn bộ Email mà mình vừa nhận được:

Hello!
    We wanted to send out a quick email to let you know about some upcoming changes to the BlackBerry Beta Zone login.

What changes are coming?

We are pleased to announce that we will be integrating BlackBerry Beta Zone with BlackBerry ID (BBID) to create a more streamlined login experience for you. If you do not currently have a BlackBerry ID, not a problem, you can simply create one here!

How is my current account affected?

Upon logging in to BlackBerry Beta Zone with your BlackBerry ID, you will have the opportunity to link all of your existing BlackBerry Beta Zone programs and profile information in one simple step.

If you have a verified BlackBerry ID username that matches your Beta Zone username, then you will have nothing to worry about – account linking will be seamless and you will have access to your existing profile right away!

When are these changes taking place?

The BlackBerry Beta Zone login changes will take place in the coming weeks, and we will notify you once the changes have been implemented.

Please email betainfo@rim.com if you have any questions, comments or concerns.

Thank you,

BlackBerry Beta Zone Team
    Nếu bạn chưa có BlackBerry ID, bạn có thể đăng ký tại ĐÂY[/align]

Guest
    Vụ này hay : BB ID quản lý tất cả, không phải lăn tăn BB ID hay BetaZone ID - như vậy việc đăng ký Beta Zone có lẽ sẽ dễ dàng hơn

Thế đã thấy mail betazone báo update fb lên 3.2.0.9 chưa ;

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi Loki
    Thế đã thấy mail betazone báo update fb lên 3.2.0.9 chưa ;
    @Loki: thấy @Petertinh nhận được từ đêm qua rồi này ==> Facebook cho BlackBerry cập nhật V3.2.0.9 trên Betazone.

pm thẻ cào cho bác phải không nhẩy

Trích dẫn Gửi bởi trungcvbt
    pm thẻ cào cho bác phải không nhẩy
    @trungcvbt: Bạn post "lộn chuồng" à? Cái này liên quan gì đến thẻ cào đâu :-o

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @trungcvbt: Bạn post "lộn chuồng" à? Cái này liên quan gì đến thẻ cào đâu :-o
    vâng, do em đọc hai tin nên post nhầm, bác thông cảm nhé, em định post vào cái này: Crazy English 400 – Luyện nói tiếng Anh trên BlackBerry [4.5+]

bao giờ thì có thể chính thức đăng ký được trên betazone ạ?

Trích dẫn Gửi bởi cukin192
    bao giờ thì có thể chính thức đăng ký được trên betazone ạ?
    Chính thức thì bạn đăng ký bây giờ cũng đc mà, chỉ là sau nếu muốn dùng chung BB ID cho BetaZone ID thì đợi thêm tuần nữa nhé.

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    The BlackBerry Beta Zone login changes will take place in the coming weeks, and we will notify you once the changes have been implemented.

Các Chủ đề tương tự

1. [HOT] Hướng dẫn tạo mới & đăng nhập Beta Zone với tài khoản BlackBerry ID
    Bởi nguyễn quang trọng trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-06-2015, 05:14 PM
  2. Help BlackBerry Beta Zone ko đăng nhập đc ???
    Bởi pde2014x2 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-10-2012, 05:06 PM
  3. BlackBerry Beta Zone đã chính thức cho phép đăng nhập bằng BlackBerry ID
    Bởi doanhnghiepviet2008 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-09-2012, 08:54 AM
  4. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-12-2011, 11:45 AM