Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Chúng ta đã biết tin BlackBerry Beta Zone sẽ cho phép đăng nhập qua BlackBerry ID. thì hôm nay, RIM đã chính thức thực hiện điều này.

Đây quả là một tin vui cho người dùng BlackBerry tại Việt Nam vì từ trước đến giờ chúng ta gặp khá nhiều khó khăn khi đăng ký tài khoản tại Beta Zone. Nếu bạn chưa có tài khoản BlackBerry ID thì có thể dễ dàng đăng ký tại đây. Còn nếu vẫn chưa rõ

BlackBerry ID có tác dụng gì thì có thể tham khảo trên Diễn đàn hoặc ở đây

Nếu bạn đã có tài khoản BlackBerry ID rồi thì có thể đăng nhập ngay vào Beta Zone tại đây

View more random threads:

https://beta.webapps.blackberry.com/defaults/bbidlink
    E biết TA ít quá!sao nó lại hỏi thế này các bác nhỉ!

Trích dẫn Gửi bởi sonhin
    https://beta.webapps.blackberry.com/defaults/bbidlink
    E biết TA ít quá!sao nó lại hỏi thế này các bác nhỉ!
    @sonhin: nếu bạn nào đã có tài khoản BetaZone trước đây, bây giờ khi đăng nhập bằng BlackBerry ID thì nó sẽ cho phép kết nối 2 tài khoản với nhau. Sau khi 2 tài khoản đã được kết nối, thì bạn chỉ cần login bằng duy nhất 1 tài khoản BlackBerry ID thôi là có thể vào BetaZone với đầy đủ các thiết lập của tài khoản cũ

You will be notified when BlackBerry Beta Zone becomes available in your country.

Vậy là sao ta. Chẳng lẽ VN chưa được.

Trích dẫn Gửi bởi mekong89
    You will be notified when BlackBerry Beta Zone becomes available in your country.

Mình cũng bị như thế này!chán!<br /><br />--- Added at 18/09/2012, 14:17 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @sonhin: nếu bạn nào đã có tài khoản BetaZone trước đây, bây giờ khi đăng nhập bằng BlackBerry ID thì nó sẽ cho phép kết nối 2 tài khoản với nhau. Sau khi 2 tài khoản đã được kết nối, thì bạn chỉ cần login bằng duy nhất 1 tài khoản BlackBerry ID thôi là có thể vào BetaZone với đầy đủ các thiết lập của tài khoản cũ
    Thử đăng ký cái mới theo yêu cầu!nhưng nó báo là chưa có tại VN, buồn quá!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi sonhin
    Mình cũng bị như thế này!chán!
    Mong mail của nó.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mekong89

Đúng rồi, BetaZone không hỗ trợ VN, vì vậy mà ở trên mình mới nói là tạo tài khoản vào BetaZone khá khó khăn, phải fakeIP của Mỹ hay Canada mà

Như vậy là nếu ai chưa có tài khoản BetaZone thì đăng nhập được bằng BBID nhưng chưa dùng được à? Mọi người thử kiểm tra và xác nhận giúp nhé

Vì mình đã có tài khoản BetaZone từ trước nên chỉ cần kết nối 2 tài khoản với nhau là OK

Guest
    Thôi chờ app chính thức release rồi dùng luôn cho lành. Bản beta do chính em viết ra nhiều khi em còn không dám thử nữa là.

Guest
    buồn ghê dùng trực tiếp ID trên appworld để signin không được,đăng ký báo không hỗ trợ VN.Vậy là có liên kết 2 ID với nhau cũng chưa có tác dụng gì

Như vậy là nếu ai chưa có tài khoản BetaZone thì đăng nhập được bằng BBID nhưng chưa dùng được à? Mọi người thử kiểm tra và xác nhận giúp nhé
    có vẻ như RIM bỏ tài khoản Betazone trước đó và thay bằng BB ID. Em login vào thấy báo ko đc nữa.
    Thay vào đó thì bằng BlackberryID thì OK

Anh em có vấn đề gì thì email tới địa chỉ betainfo@rim.com. Mình đã report rằng RIM nên mở cho viet Nam, vì FAN ở VN rất nhiều, rất cuồng, rất... hay kêu gào ủng hộ RIM. Phải không @hoangthuan, @never_say_no

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [HOT] Hướng dẫn tạo mới & đăng nhập Beta Zone với tài khoản BlackBerry ID
    Bởi nguyễn quang trọng trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-06-2015, 05:14 PM
  2. Help BlackBerry Beta Zone ko đăng nhập đc ???
    Bởi pde2014x2 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-10-2012, 05:06 PM
  3. BlackBerry Beta Zone sẽ cho phép đăng nhập qua BlackBerry ID.
    Bởi ductrong_nguyn trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 28-08-2012, 02:14 PM
  4. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-12-2011, 11:45 AM