Kết quả 1 đến 10 của 10
    Chỉ còn 1 ngày nữa là diễn ra sự kiện BlackBerry Jam Americas tại San Jose, Mỹ. Hiện tại, RIM đang gấp rút chuẩn bị cho sự kiện lớn nhất hàng năm dành cho giới Lập trình viên này. Mặc dù là hội nghị dành cho các lập trình viên, nhưng nó không chỉ cung cấp các thông tin hay thủ thuật về lập trình, viết ứng dụng. Tại đó, RIM thường cung cấp khá nhiều thông tin về kế hoạch, định hướng dài hạn của họ, giới thiệu về các mẫu sản phẩm sắp ra mắt ... Đó cũng chính là những thông tin mà các nhà lập trình cần biết để có tin tưởng theo RIM cũng như tạo ra các phần mềm để nó có thể sẵn sàng chạy ngay khi thiết bị ra mắt.

Khung cảnh hội trường rộng lớn RIM đang chuẩn bị để tổ chức BlackBerry Jam Americas năm nay
    Hi vọng, RIM sẽ đưa ra những thông tin mới chi tiết hơn, cụ thể hơn về 2 dòng L-Series và N-Series mà họ dự kiến sẽ ra mắt ngay trong Quý I năm sau, cũng như lộ trình nâng cấp OS của PlayBook ... Hãy theo dõi thường xuyên trên BBVietnam.com để có những thông tin cập nhật nhất về sự kiện này của RIM nhé

Các bạn kỳ vọng RIM sẽ cung cấp những thông tin gì tại BlackBerry Jam Americas năm nay?
    [hr]
    P/S: trong lúc chờ đợi, các bạn có thể trang trí PB & BB của mình bằng Chùm hình nền "BlackBerry Jam" cho PlayBook và BlackBerry

View more random threads:

Guest
    Hy vọng sẽ cung cấp thật nhiều về L series, os cho playbook cũng như nhiều công nghệ mới sẽ có trên bb10!

[ Posted by Mobile Device ]

không biết có kênh nào chiếu online không nhỉ. đang mong chờ điều đó :x

Guest
    Hôm trước mình đi dự Mini Jam ở HN thấy tiết lộ là sẽ có rất nhiều điều tuyệt vời và bất ngờ ở Jam America lần này. Cùng chờ đón xem nào

Guest
    hy vọng rim có os mới cho playbook.................hôm trước tớ được update 1mb cho bản beta 2.1.0.840 thấy cảm ứng nuột hơn + thao tác nhanh hơn ko bít có ai được cập nhật như mình ko?

Guest
    Cần kênh LIVE ( ( ( (

@nvthanh1994: sẽ có LIVE trên bbvietnam.com vào đêm mai, bạn thức để theo dõi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @nvthanh1994: sẽ có LIVE trên bbvietnam.com vào đêm mai, bạn thức để theo dõi nhé.

Nhất định r bác

Có lẽ RIM sẽ cho thế giới nhìn thấy máy BB vì đã lộ hàng rồi thì dấu cũng ko làm gì nữa. Nhất là dòng N seris.
    và ko thể thiếu được BBM Video bộ mặt của RIM

Guest
    Đã có kênh Live Stream về sự kiện này tại đây nhé ==> http://bbvietnam.com/livestream

Kênh đó sẽ cập nhật thông tin bắt đầu từ chiều mai (trước giờ khai mạc khoảng 1h), mời anh em quan tâm theo dõi

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-01-2013, 05:54 AM
  2. BlackBerry Jam Americas 2012 và những con số
    Bởi minh12553 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 28-09-2012, 08:48 AM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 28-09-2012, 02:17 AM
  4. [BBJam] Một số thông tin và hình ảnh trước giờ khai mạc BlackBerry Jam Americas 2012
    Bởi autokhangthinh732000 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 26-09-2012, 01:17 AM
  5. BlackBerry Jam Americas - Chỉ còn 1 tuần nữa tại San Jose, Mỹ
    Bởi ADVYIDCE2375 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-09-2012, 11:05 PM