Kết quả 1 đến 7 của 7
    [align=justify]Research In Motion đã khá tích cực khoe bàn phím mới với BlackBerry 10. Tuy nhiên, họ chỉ thực sự thể hiện một khía cạnh chức năng của nó.

Bàn phím của BlackBerry 10 dựa trên công nghệ SwiftKey, cho phép chúng ta tìm nhanh và chính xác các từ được sử dụng phổ biến nhất mà người dùng hay sử dụng. Do đó, nó có thể dự đoán tốt hơn ý định những từ ngữ mà bạn gõ. Nó giúp ta trải nghiệm một cách đánh máy tổng thể tuyệt vời và chúng ta có thể tìm thấy cách typing này trên hệ điều hành Android.

Nhưng RIM đã thêm vào những gì khác trên bàn phím của BB10? Nếu bạn đã từng có cơ hội để thử SwiftKey, bạn sẽ biết nó đi kèm với nhiều chủ đề khác nhau (ví dụ như màu trắng, màu xanh, màu hồng,...). Bạn có muốn RIM mở ra các API bàn phím (keyboard API) cho phép các nhà phát triển của bên thứ 3 tạo ra các tiện ích khác hoặc sửa đổi nó? Mời bạn cùng xem đoạn video dưới đây để xem xét kỹ hơn về công nghệ này và bạn sẽ nghĩ gì về bàn phím của BB10?[/align]

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/qZpwgL3A1tI?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

XEM TRÊN ĐIỆN THOẠI</div>
    Nguồn: N4BB

trời, nó có tiếng Việt kìa

Dù sao thì bàn phím cứng gõ vẫn thích hơn, đặc biệt là gõ sai cần di chuyển, copy cut paste thao tác với bàn phím cứng vẫn tiện hơn

Công nhận về khoản bàn phím thi rim là vô đối, cả về cảm ứng và nút, rim đều làm tuyệt cả hai, bàn phím android khó mà so vói bàn phím pb được.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Mọi người ơi mình có thắc mắc này những máy dev alpha của blacberry lắp sim vào có thể nghe gọi được không?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    Mọi người ơi mình có thắc mắc này những máy dev alpha của blacberry lắp sim vào có thể nghe gọi được không?
    Nghe gọi qua tai nghe Bluetooth bạn ạ.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    hôm đi offline thì mình nghe nói chỉ nghe được không gọi được và phải dùng tai nghe bluetooth

Các Chủ đề tương tự

1. [Video] Công nghệ Natural Sound trên Z30 tốt hơn Beats Audio của HTC One
    Bởi annguyen.ev12 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-03-2014, 03:57 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 12-11-2013, 07:18 PM
  3. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 27-09-2012, 12:58 AM
  4. [Video] MWC 2012: Porsche 911 trình diễn công nghệ Blackberry!
    Bởi dienthoaionline trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-02-2012, 01:19 PM
  5. [Video] trình diễn ứng dụng Blackberry Tag với công nghệ NFC!
    Bởi tcthcnmb19 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-2011, 12:19 AM