Kết quả 1 đến 7 của 7
    <div style="text-align: justify !important;">Bản Google Maps của Android có thể chạy tốt trên BlackBerry® 10. Video demo này được thực hiện trên BlackBerry 10 Dev Alpha và cho thấy chức năng Voice Navigation (dẫn đường bằng giọng nói) hoạt động rất tốt Điều đáng ghi nhận là tín hiệu GPS trên BlackBerry 10 Dev Alpha hoạt động khá tốt và bạn hoàn toàn có thể thử trải nghiệm nó với PlayBook nhé.</div>
    Tải file Bar: Google Maps [Update v6.12] Chạy tốt trên PlayBook [Ownhere Mod + World Navigation Activated]

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/lgWuCKUhXRw?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    Xem trên BB</div>
    Nguồn: BBOS

Tuyệt vời, phải test ngay mới được :P

hic, mấy bác có thiết bị còn test được, dân đen ngồi nhìn trong nước...miếng

Trích dẫn Gửi bởi vitxiem02
    hic, mấy bác có thiết bị còn test được, dân đen ngồi nhìn trong nước...miếng
    :-o bạn cũng có playbook mà? lại không đọc kỹ bài rồi )

Guest
    cho em hỏi ngu ngơ 1 câu (em chưa có điều kiện dùng 1 em PB): Em nhớ trên thông tin của PB là GPS ko có thì sao mà check được hả mấy anh ? Cái này em không có PB nên em hỏi nhé, chứ không phải cố tình kiếm gạch heng

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    cho em hỏi ngu ngơ 1 câu (em chưa có điều kiện dùng 1 em PB): Em nhớ trên thông tin của PB là GPS ko có thì sao mà check được hả mấy anh ? Cái này em không có PB nên em hỏi nhé, chứ không phải cố tình kiếm gạch heng
    playbook có gps bạn nha , và phải nói cực chuẩn, hôm bữa đi tây ninh núi bà đen, giữa đường bị lạc, lấy playbook ra để tự nhiên khoảng 35s thì dò ra gps trên google map , cái hay của nó là mình xoay playbook thì cái mũi tên chỉ hướng trên bản đồ xoay theo luôn, rất ảo >

mình test trên 6.12 chạy được chuẩn lắm. Có điều vẫn xuất hiện lỗi Searching For Signal. Một khi nó hiện lỗi đó thì fải tắt đi mở lại nhìu lần mởi hết ( đã test 10 cái PB ). Lỗi này không riêng gì trên Android player của PB mà fần chung là 1 số Máy Android cũng bị như vậy.

Các Chủ đề tương tự

1. [Update] Đã có cách tiếp tục xài Google Maps v4.5.3 trên BlackBerry
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 179
    Bài viết cuối: 04-09-2016, 09:01 AM
  2. Search4Place - Tìm kiếm địa điểm cùng với bản đồ Google Maps và BlackBerry Maps
    Bởi ngoclong.maymoc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-10-2015, 06:20 PM
  3. Đăng nhập Google Maps trên BlackBerry 10
    Bởi on.myheartwillgo trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 07-11-2014, 11:12 AM
  4. So sánh giữa Google maps và BlackBerry maps trên BB z10
    Bởi tienanhxdcd trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-09-2013, 05:45 PM
  5. Maps Using Google Maps - Phần mềm bản đồ sử dụng dữ liệu của Google Maps cho PlayBook
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 20-09-2012, 11:18 PM