Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Như chúng ta đã biết, BlackBerry Z10 đã được ra mắt tại ở Ấn Độ vào ngày 25/02/2013. Ngay sau đó, doanh số bán hàng đã bùng nổ. "Đây là bước ngoặt quan trọng đối với BlackBerry và cũng có thể cho ngành công nghiệp di động. Chúng tôi đã cháy hàng", ông Sunil Dutt, Giám đốc điều hành của BlackBerry Ấn Độ nói.

BlackBerry đã phải tăng dự báo lượng tiêu thu thiết bị thêm 40% cho khu vực. "Trong một vài thị trường mà chúng tôi đưa ra đầu tiên, khoảng 45% những người mua BB10 là những người đang sử dụng điện thoại của một số thương hiệu khác", ông Dutt cho biết.

Con số này này trùng hợp với doanh số bán hàng của BlackBerry Z10 đã ghi nhận ở Canada và Anh. Chúng ta hãy chờ xem doanh số bán hàng Z10 tốt như thế nào tại thị trường Mỹ nhé!

Nguồn: N4bb.com

View more random threads:

Hot quá, và tỉ lệ này ở VN cũng xấp xỉ, rất nhiều người chưa từng dùng BlackBerry đã mua Z10 ở VN ;

Guest
    Tuần sau, Indonesia chắc cũng sẽ có thông tin tương tự, có khi còn hot hơn! =D> :-bd

ở đâu cũng thấy kêu cháy hàng nhưng mà VN thì lúc nào cũng sẵn hàng mặc dù chưa đươc phân phối chính thức chứng tỏ 1 điều là người VN rất là giỏi :-bd

Thật là tuyệt, mong muốn càng ngày càng có nhiều tin như thế này để những người đã, đang và sẽ yên tâm hơn khi vẫn tiếp tục chung thuỷ với hệ điều hành BBOS, nhất là BB10. Hy vọng Singapore, Indonesia, những thị trường tiếp theo sẽ dính phản ứng dây chuyền hay nói khác đi là hiệu ứng vết dầu loang tràn sang Việt Nam và các thị trường khác!
    Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi thuoclao0908
    ở đâu cũng thấy kêu cháy hàng nhưng mà VN thì lúc nào cũng sẵn hàng mặc dù chưa đươc phân phối chính thức chứng tỏ 1 điều là người VN rất là giỏi :-bd
    giỏi đợi phải ko bác ! e đợi ko được nữa rồi ,may quá , tuần tới e có Z10 chơi rồi!! )

Ôi zui quá xá là zui! RIM vui tui cũng vui

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi iluvbb
    giỏi đợi phải ko bác ! e đợi ko được nữa rồi ,may quá , tuần tới e có Z10 chơi rồi!! )
    có phải đợi lâu đâu bác bên Anh có hàng thì VN 1 tuần sau cũng có hàng đấy chứ

Mình chỉ mong ở Mỹ cũng cháy hàng thôi ( Giành được thì trường ngay ở quee hương của apple mới gọi là bá đạo.

Mình chỉ mong ở Mỹ cũng cháy hàng thôi ( Giành được thì trường ngay ở quee hương của apple mới gọi là bá đạo.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. New BBer !Mong muốn kết bạn thế hệ 8x dùng BB
    Bởi hololazu3665 trong diễn đàn Chia sẻ PIN, tìm kiếm bạn bè trên BBM
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 03-12-2016, 03:53 PM
  2. Mình mới dùng bb10 lần đầu tiên mong đc mọi người kết bạn giúp đỡ.
    Bởi hanghaonhoang@yahoo.com trong diễn đàn Chia sẻ PIN, tìm kiếm bạn bè trên BBM
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2015, 01:05 AM
  3. BlackBerrry Passport màu bạc bán chạy ngoài mong đợi tại VN
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 17-09-2015, 11:55 PM
  4. [HỎI] dùng SD card của dt bb như 1 bộ nhớ ngoài cho PB thông qua BB Bridge
    Bởi cahaps2.5 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-06-2012, 02:22 PM
  5. Hỏi về dùng 3G ở nước ngoài
    Bởi mr andy trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-01-2012, 06:46 PM