Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Như vậy sau nhiều thông tin T-Mobile đã đạt thỏa thuận sẽ bán ra Blackberry Priv vào giữa tháng 2/2016 thì ngày hôm nay, trên trang web bán hàng của T-mobile chính thức thông báo sẽ bán ra chiếc BlackBerry Priv, chấm dứt độc quyền phân phối Priv của AT&T tại thị trường Mỹ.

Giá bán Priv được T-Mobile công bố là từ $0 đến $30/tháng cho gói hòa mạng 24 tháng hoặc người dùng có thể yêu cầu mua với mức giá $0 đến $34/ tháng cho gói hòa mạng 18 tháng, giá mua ngay không thuê bao tháng là $719.99, với giá này thì người dùng có thể sẽ cân nhắc vì trên shopblackberry chỉ bán có $699.
    Đây là một tin vui đối với BlackBerry nói chung và người dùng BlackBerry nói riêng bởi sau Verizon và AT&T đang là hai nhà mạng giữ thị phần di động cao nhất tại Mỹ, cả hai đều nắm giữ ở mức 34%, T-Mobile xếp thứ tư với khoảng 14%. Với việc phân phối Priv thông qua AT&T, T-mobile và sắp tới là Verizon, chiếm hơn 80% thị phần thị trường di động ở Mỹ, hy vọng BlackBerry sẽ cải thiện doanh số bán Priv trong thời gian tới.

View more random threads:

Không mặn mà với con Android này ...

nghe đâu ngày mai ra mắt ở quốc gia đông dân thứ 2 thế giới nữa, hy vọng doanh số tăng vọt hơn để có tiền tiếp tục phát triển BB10

Guest
    Cứ nhắc đến Priv là nản Ở Việt Nam bán ra sớm mà cái bàn phím Tiếng Việt BlackBerry mãi vẫn chưa có cho Priv.Chán !

Trích dẫn Gửi bởi hnd1710
    Cứ nhắc đến Priv là nản Ở Việt Nam bán ra sớm mà cái bàn phím Tiếng Việt BlackBerry mãi vẫn chưa có cho Priv.Chán !
    Chẳng bao h dùng đến bàn phím vật lý bởi lý do đơn giản là labankey ko tương thích phím tắt, nếu ko có T.Việt thì chắc tháo cái bàn phím vật lý ra cho mỏng máy

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Chẳng bao h dùng đến bàn phím vật lý bởi lý do đơn giản là labankey ko tương thích phím tắt, nếu ko có T.Việt thì chắc tháo cái bàn phím vật lý ra cho mỏng máy
    Em thấy bác trả lời về bàn phím tiếng Việt chưa xứng tầm với bác lắm (do mình đề cao thâm niên và bài viết của bác về BB ):
    1. Nếu xài phần mềm thứ 3 thì không ai xài Labankey cho Priv cả, nên xài Swiftkey sẽ tương thích tốt với bàn phím vật lý, mặc dù vẫn còn hạn chế nhưng ngon hơn xx lần Labankey.
    2. Nếu không xài phần mềm thứ 3 (hiện giờ mình xài cách này) mà vẫn dùng được tiếng Việt rất ngon 99%, bác tham khảo bài viết của bạn này:
    http://blackberryvietnam.net/thread...n-5-nhap-ngon-ngu-tieng-viet-tren-priv.43542/

Guest
    Mới nhìn qua, lại thấy chữ B, cứ tưởng là đt của anh Quảng. =))
    Hình minh họa tương xứng với mức giá thật. )

Trích dẫn Gửi bởi nuhuta
    Em thấy bác trả lời về bàn phím tiếng Việt chưa xứng tầm với bác lắm (do mình đề cao thâm niên và bài viết của bác về BB ):
    1. Nếu xài phần mềm thứ 3 thì không ai xài Labankey cho Priv cả, nên xài Swiftkey sẽ tương thích tốt với bàn phím vật lý, mặc dù vẫn còn hạn chế nhưng ngon hơn xx lần Labankey.
    2. Nếu không xài phần mềm thứ 3 (hiện giờ mình xài cách này) mà vẫn dùng được tiếng Việt rất ngon 99%, bác tham khảo bài viết của bạn này:
    http://blackberryvietnam.net/thread...n-5-nhap-ngon-ngu-tieng-viet-tren-priv.43542/
    Mình đang nói đến phím tắt nhé ko nói vụ đánh tiếng Việt. Mà bài viết trích dẫn trên nói về nhược điểm của labankey bản trước đó, mình đã phản ánh với nhà phát triển họ đã cập nhật sửa lỗi rồi, bạn thử tải lại labankey dùng thử xem sao, type trên bàn phím vật lý ko bị lỗi nữa nhé

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mình đang nói đến phím tắt nhé ko nói vụ đánh tiếng Việt. Mà bài viết trích dẫn trên nói về nhược điểm của labankey bản trước đó, mình đã phản ánh với nhà phát triển họ đã cập nhật sửa lỗi rồi, bạn thử tải lại labankey dùng thử xem sao, type trên bàn phím vật lý ko bị lỗi nữa nhé
    Tốt nhất là đừng sử dụng phần mềm thứ 3 nào hết (tính đến thời điểm hiện tại) mà nên dùng cách import code như đã nêu trên, đảm bảo dùng đủ tính năng và hiệu quả.
    Hơn 1 tháng nay mình chưa dùng bàn phím ảo bao giờ, toàn dùng bàn phím vật lý :P

Trích dẫn Gửi bởi nuhuta
    Tốt nhất là đừng sử dụng phần mềm thứ 3 nào hết (tính đến thời điểm hiện tại) mà nên dùng cách import code như đã nêu trên, đảm bảo dùng đủ tính năng và hiệu quả.
    Hơn 1 tháng nay mình chưa dùng bàn phím ảo bao giờ, toàn dùng bàn phím vật lý :P
    Mình thì toàn bàn phím ảo, bàn phím vật lý gõ không thích lắm chắc trước quen PP rồi nên hơi khó chịu khi làm quen lại bàn phím này
    PS: Anh em dùng PRIV add pin nhóm PRIV chém gió nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. priv t mobile lỗi kết nối data
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-09-2017, 12:00 PM
  2. Có nên mua Blackberry Priv T-mobile ??
    Bởi hrinfopgb trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-08-2016, 10:57 AM
  3. Nhà mạng T-Mobile phát hành bản cập nhật Android Marshmallow cho Priv
    Bởi 00anthitga trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-06-2016, 12:00 PM
  4. Nhà mạng T-Mobile chuẩn bị bán BlackBerry Priv
    Bởi linguyen2g trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-12-2015, 12:13 PM
  5. Trả lời: 38