Trang 10 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 220
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kthoadang91
    hẹn giờ đổi profile từ rung sang bình thường và ngược lại, lặp lại hằng ngày, giờ hành chính thì rung, ngoài giờ thì bình thường, chỉ thế thôi. Z10.
    Em dùng Z10, thấy Profile manager giải quyết tốt vấn đề này

Guest
    Nhiều ý tưởng hay quá, đang lắng nghe tiếp, cảm ơn mọi người

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Extra Time là cái soft trên BBOS dùng để hẹn giờ tắt cuộc gọi, lúc mà cuộc gọi 9min59sc còn thịnh đó gái :P
    Hề hề. Là Call Timer Ext. Lâu giờ em xài app paid rồi quên mất app free =))

Trích dẫn Gửi bởi shoppleiku
    Nhiều ý tưởng hay quá, đang lắng nghe tiếp, cảm ơn mọi người
    Lắng nghe rồi quất luôn nghen bác!

Thêm cái auto ON/OFF và app bảo mật giống Blackbook trên BlackBerry OS cũ nữa ạ.

FROM PP.

Cần lắm 1 ứng dụng giống như Shortcutme trên BBOS. Có thể tuỳ biến các phím tắt để chạy ứng dụng. Dễ dàng tạo scripts để thực hiện một công việc được định nghĩa bởi người sử dụng

Ý tưởng về máy siêu âm trên Smartphone
    Mình có một ý tưởng thế này? Ý tưởng này xuất hiện khi vợ chồng mình chuẩn bị đón con gái đầu lòng. Thực sự bạn nào trải qua giai đoạn này sẽ thấy đây là một ý tưởng hay. Ý tưởng là thế này: Mình muốn điện thoại sẽ được tích hợp chức năng siêu âm thông qua camera. Nếu thế thì mọi lúc mọi nơi mình đều có theo dõi được đứa con trong bụng mẹ thế nào. Mặt khác, đây cũng là một bước tiến mới trong công nghệ về y học.

Thật sự là mình không dám chắc ý tưởng này có thực hiện được không, nhưng mình tin trong tương lai nó sẽ thành hiện thực.

Ngày Passport ra mắt có 1 cái ảnh mà trên màn hình Passport có 1 bức chụp X-quang. Mình khoe với vợ là anh đang định có ý tưởng này thì Blackberry đã thực hiện được rồi. Nhưng hóa ra không phải, đó chỉ đơn giản là ảnh chụp từ Camera thể hiện khả năng Work wide của Passport mà thôi.

Ý tưởng này chắc chắn không chỉ là phần mềm mà nó liên quan nhiều đến phần cứng. Liệu các hãng điện thoại đã từng nghĩ đến việc này chưa?

Trích dẫn Gửi bởi huan.truong
    Cái đầu tiên bạn nói thì đã có Screen Recorder của Toysoft 1.99 USD, quay ngon lành cành đào bạn nhé, xuất ra file mp4...Rất thích hợp cho ai thích làm review. Nói chung mình đọc nhiều yêu cầu của các bạn thì các app native đều làm được, nhưng đều bán 0.99--->1.99 USD bằng ly cafe thuốc lá thôi, đam mê là cứ tiến tới khỏi nghĩ.
    Bạn có thể nói rõ là những app nào không? Vì mình đang cần quá, cám ơn bạn nhiều nha, tất nhiên nếu app tính phí thì phải bỏ $ ra mua thôi

Trích dẫn Gửi bởi khicon
    Ý tưởng về máy siêu âm trên Smartphone
    Mình có một ý tưởng thế này? Ý tưởng này xuất hiện khi vợ chồng mình chuẩn bị đón con gái đầu lòng. Thực sự bạn nào trải qua giai đoạn này sẽ thấy đây là một ý tưởng hay. Ý tưởng là thế này: Mình muốn điện thoại sẽ được tích hợp chức năng siêu âm thông qua camera. Nếu thế thì mọi lúc mọi nơi mình đều có theo dõi được đứa con trong bụng mẹ thế nào. Mặt khác, đây cũng là một bước tiến mới trong công nghệ về y học.

Thật sự là mình không dám chắc ý tưởng này có thực hiện được không, nhưng mình tin trong tương lai nó sẽ thành hiện thực.

Ngày Passport ra mắt có 1 cái ảnh mà trên màn hình Passport có 1 bức chụp X-quang. Mình khoe với vợ là anh đang định có ý tưởng này thì Blackberry đã thực hiện được rồi. Nhưng hóa ra không phải, đó chỉ đơn giản là ảnh chụp từ Camera thể hiện khả năng Work wide của Passport mà thôi.

Ý tưởng này chắc chắn không chỉ là phần mềm mà nó liên quan nhiều đến phần cứng. Liệu các hãng điện thoại đã từng nghĩ đến việc này chưa?
    Mình tin chắc họ sẽ không làm như thế.
    Thứ nhất, một máy siêu âm có giá rất mắc chứ không chỉ vài chục triệu.
    Thứ hai, mục đích của bạn là xem em bé nhưng nếu bạn siêu âm những chỗ khác và thấy mình có bệnh thì không tránh khỏi lo lắng và stress, ảnh hưởng không tốt đến tâm lý và cuộc sống.
    Thứ ba, nếu làm thế thì toàn dân phải đi học ngành y để biết tình trạng và vị trí nội tạng, còn ai đâu làm ngành khác?
    Thứ tư, sóng siêu âm ảnh hưởng đến sức khoẻ nếu lạm dụng quá nhiều.
    Bạn có thể in hình siêu âm hoặc xuất ra đĩa để về nhà coi, tháng sau siêu âm lại, như vậy là tốt nhất. À còn phòng trường hợp hàng ngày dùng điện thoại siêu âm nhưng thiếu kiến thức y khoa bình thường mà cứ cho là bất thường lại đi khám bác sĩ suốt thì làm khổ họ lắm =))

Guest
    mình thì muốn nhiều thứ lắm nhưng thứ mình cần nhất bây giờ là một app có giờ, thời tiết, nhiệt độ, độ ẩm... có nền trong suốt sẽ luôn hiện lên phần phía trên trong màn hình chứa các app. Có thể bỏ đi một hàng ngang chứa các app trên cùng như vậy sẽ rất đẹp và tiện theo dõi thời tiết.

Trang 10 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-09-2015, 09:28 PM
  2. Chia sẻ app đáng mua trên BB10
    Bởi vuketoankiemtoan.mcc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 09:03 PM
  3. [ Chia sẻ ] Những app hỗ trợ liên lạc trên BB10
    Bởi quangvinh_897 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-09-2014, 06:01 PM
  4. Những Apps còn thiếu trên bản DevOS 10.3.0.700 cho tất cả các thiết bị BB10
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 07:27 PM
  5. [Chia sẻ] Cách xuống dòng ở SMS trên BB10
    Bởi toiyeuvn12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 13-08-2014, 07:52 PM