Trang 20 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 220
    Guest
    1. Khóa app bằng mật khẩu (cả hub, sms, danhba...) nếu khóa bằng chữ thì để 3 ô (4, 5 ô tùy chọn ) khi gõ đúng và đủ thì tự động vào chứ ko phải ấn vào nút mở khóa (hay đại loại như vậy ) . Hiện nay BB10 đều dùng cảm ứng nên có thao tác mở khóa kiểu gì nhanh nhất thì tốt.
    2. App nghe nhạc offline có các chức năng sau (có mấy phần mềm nghe nhạc khá tốt nhưng mình vẫn nói để bổ xung cho app nào caanf0
    - Giao diện đẹp, mở nhanh, mở cái hiện lên trình nghe nhạc luôn. Giao diện đơn giản (nghe nhạc mà, mấy phần mềm bên android bựa nhân nhồi nhét 1 đống vào)
    - Có giao diện lúc chạy nhạc như zing, nhìn được tần số âm thanh hay gì đó đang chạy
    - Thêm lyric hoặc có chưc năng tải lyric như của TTpod ngày xưa
    - Trên màn hình giao diện play thì vuốt lên vuốt xuống là tăng giảm âm lượng như phần mềm mplayer x gì đó bên android
    - Nghe lossless chất lượng cao, chỉnh được thông tin bài hát 1 cách dễ dàng
    - Lựa chọn các folder phát nhạc (lựa chọn nhiều folder)
    - TẠm thời như vậy, nếu cần thêm ý kiến thì pm mình
    3. Một app nhỏ khi ấn thì khóa màn hình luôn
    4. GÓp ý cho BB: khi vào app, game android thì tự động hide thanh bar
    5. App chụp ảnh nhiều chức năng hơn camera+ (cái này chắc khó he)
    6. App xem film như mplayer x bên android
    7. Cần 1 cái lịch vạn sự + âm lịch + ghi chú đơn giản như vậy đừng nhồi nhét thêm xem bói với cung hoàng đạo gì linh tinh

TẠm thời như vậy, những cái trên yêu cầu chỉ là thao tác nhanh, nhẹ, mượt, nếu chạy ẩn thì tốn ít ram và năng lượng mà tốt nhất là ko chạy ẩn. Như BBoS có 1 số app ko chạy ẩn nhưng vẫn thấy nó tích hợp khá sâu vào hệ thống.

1. Khóa app bằng mật khẩu (cả hub, sms, danhba...) nếu khóa bằng chữ thì để 3 ô (4, 5 ô tùy chọn ) khi gõ đúng và đủ thì tự động vào chứ ko phải ấn vào nút mở khóa (hay đại loại như vậy ) . Hiện nay BB10 đều dùng cảm ứng nên có thao tác mở khóa kiểu gì nhanh nhất thì tốt.
    2. App nghe nhạc offline có các chức năng sau (có mấy phần mềm nghe nhạc khá tốt nhưng mình vẫn nói để bổ xung cho app nào caanf0
    - Giao diện đẹp, mở nhanh, mở cái hiện lên trình nghe nhạc luôn. Giao diện đơn giản (nghe nhạc mà, mấy phần mềm bên android bựa nhân nhồi nhét 1 đống vào)
    - Có giao diện lúc chạy nhạc như zing, nhìn được tần số âm thanh hay gì đó đang chạy
    - Thêm lyric hoặc có chưc năng tải lyric như của TTpod ngày xưa
    - Trên màn hình giao diện play thì vuốt lên vuốt xuống là tăng giảm âm lượng như phần mềm mplayer x gì đó bên android
    - Nghe lossless chất lượng cao, chỉnh được thông tin bài hát 1 cách dễ dàng
    - Lựa chọn các folder phát nhạc (lựa chọn nhiều folder)
    - TẠm thời như vậy, nếu cần thêm ý kiến thì pm mình
    3. Một app nhỏ khi ấn thì khóa màn hình luôn
    4. GÓp ý cho BB: khi vào app, game android thì tự động hide thanh bar
    5. App chụp ảnh nhiều chức năng hơn camera+ (cái này chắc khó he)
    6. App xem film như mplayer x bên android
    7. Cần 1 cái lịch vạn sự + âm lịch + ghi chú đơn giản như vậy đừng nhồi nhét thêm xem bói với cung hoàng đạo gì linh tinh

TẠm thời như vậy, những cái trên yêu cầu chỉ là thao tác nhanh, nhẹ, mượt, nếu chạy ẩn thì tốn ít ram và năng lượng mà tốt nhất là ko chạy ẩn. Như BBoS có 1 số app ko chạy ẩn nhưng vẫn thấy nó tích hợp khá sâu vào hệ thống.

Trích dẫn Gửi bởi tuanmaxx2014
    Với BB10 thì mình thấy còn thiếu khá nhiều chức năng...
    1. Khoá ứng dụng
    2. Ẩn ứng dụng
    3. Hẹn giờ tắt, bật máy
    4. Tắt màn hình bằng phím mềm
    5. Tự động nhận cuộc gọi sau 5 hồi rung
    6. Ghi âm cuộc gọi quản lý theo danh bạ
    7. Call video
    8. Khoá hub
    9. Hiện time,date trên bàn phím mềm...
    10. Thay đổi âm thanh bàn phím
    11. Cài đặt âm thanh khi nhận, kết thúc cuộc gọi.
    12. Âm báo khu máy mất sóng hoặc sóng yếu (khi đang gọi)
    13. Khoá màn hình không giới hạn số lần.
    14. Tự động tắt bật hifi khi không có kết nối.
    15. Báo tin nhắn đến lặp lại (khi chưa mở đọc)
    MÌnh cảm giác những cái bạn nói thì đa phần là nhỏ nhặt và thừa:
    VÍ dụ: Hiện time, date trên bàn phím mềm là cái gì. cài đặt âm thanh khi nhận, kết thúc cuộc gọi và âm bàn phím, báo tin nhắn đến lặp lại...có nhất thiết là cần không, gây hao pin nếu ở nơi làm hay học thì ko hay. Khi nhận kết thúc đã có phần mềm rung là quá ổn rồi.

Còn call video có bao nhiêu phần mềm hỗ trợ mà bạn lại hỏi, tự động tắt bật wifi mình nhớ là cũng có rồi.

VÀ lưu ý là topic này lập ra mình nghĩ là để các dev có thể lập trình ra app hay và cần thiết còn những cái bạn nói mình nghĩ nó nên tích hợp sâu (nếu cần thiết ) như vậy thì bạn nên gửi phản hồi cho BB

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuanmaxx2014
    Với BB10 thì mình thấy còn thiếu khá nhiều chức năng...
    1. Khoá ứng dụng
    2. Ẩn ứng dụng
    3. Hẹn giờ tắt, bật máy
    4. Tắt màn hình bằng phím mềm
    5. Tự động nhận cuộc gọi sau 5 hồi rung
    6. Ghi âm cuộc gọi quản lý theo danh bạ
    7. Call video
    8. Khoá hub
    9. Hiện time,date trên bàn phím mềm...
    10. Thay đổi âm thanh bàn phím
    11. Cài đặt âm thanh khi nhận, kết thúc cuộc gọi.
    12. Âm báo khu máy mất sóng hoặc sóng yếu (khi đang gọi)
    13. Khoá màn hình không giới hạn số lần.
    14. Tự động tắt bật hifi khi không có kết nối.
    15. Báo tin nhắn đến lặp lại (khi chưa mở đọc)
    MÌnh cảm giác những cái bạn nói thì đa phần là nhỏ nhặt và thừa:
    VÍ dụ: Hiện time, date trên bàn phím mềm là cái gì. cài đặt âm thanh khi nhận, kết thúc cuộc gọi và âm bàn phím, báo tin nhắn đến lặp lại...có nhất thiết là cần không, gây hao pin nếu ở nơi làm hay học thì ko hay. Khi nhận kết thúc đã có phần mềm rung là quá ổn rồi.

Còn call video có bao nhiêu phần mềm hỗ trợ mà bạn lại hỏi, tự động tắt bật wifi mình nhớ là cũng có rồi.

VÀ lưu ý là topic này lập ra mình nghĩ là để các dev có thể lập trình ra app hay và cần thiết còn những cái bạn nói mình nghĩ nó nên tích hợp sâu (nếu cần thiết ) như vậy thì bạn nên gửi phản hồi cho BB

Trích dẫn Gửi bởi ltdangkhoa
    Hi,

Tạm thời bạn vào phần tùy chỉnh notification kiếm ứng dụng tinting để thay tone nha.

Rgrds,
    Khoa
    Bro ơi, nếu cái app TinTing này mà set được thời gian chạy trong ngày (ví dụ cho phép set từ 06:00 tới 23:00, còn khoảng tgian còn lại ko chạy) thì perfect nữa đấy

Guest
    Hi,

Tạm thời bạn vào phần tùy chỉnh notification kiếm ứng dụng tinting để thay tone nha.

Rgrds,
    Khoa
    Bro ơi, nếu cái app TinTing này mà set được thời gian chạy trong ngày (ví dụ cho phép set từ 06:00 tới 23:00, còn khoảng tgian còn lại ko chạy) thì perfect nữa đấy

Trích dẫn Gửi bởi kid0402
    Hi,

Để sử dụng được thì bạn phải unlock với phí 0.99$. Mình cũng muốn tặng bạn promotion code nhưng hiện tại BB World không hỗ trợ tặng promote cho inapp purchase.

Thân,
    Khoa

Trích dẫn Gửi bởi kid0402
    Hi,

Để sử dụng được thì bạn phải unlock với phí 0.99$. Mình cũng muốn tặng bạn promotion code nhưng hiện tại BB World không hỗ trợ tặng promote cho inapp purchase.

Thân,
    Khoa

Hi,

Thân,
    Khoa
    Thank bạn. Để mình tìm cách purchase app của bạn là ok ngay .

Hi,

Thân,
    Khoa
    Thank bạn. Để mình tìm cách purchase app của bạn là ok ngay .

Trang 20 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-09-2015, 09:28 PM
  2. Chia sẻ app đáng mua trên BB10
    Bởi vuketoankiemtoan.mcc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 09:03 PM
  3. [ Chia sẻ ] Những app hỗ trợ liên lạc trên BB10
    Bởi quangvinh_897 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-09-2014, 06:01 PM
  4. Những Apps còn thiếu trên bản DevOS 10.3.0.700 cho tất cả các thiết bị BB10
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 07:27 PM
  5. [Chia sẻ] Cách xuống dòng ở SMS trên BB10
    Bởi toiyeuvn12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 13-08-2014, 07:52 PM