Các tin tức về

BBM cho

Android đã xuất hiện cùng với các hình ảnh và cả video clip cho thấy nó chạy rất mượt mà. Và hôm nay trên web đã xuất hiện một file apk của bản BBM for Android, nó đem đến hi vọng lớn cho những người dùng Android để có thể được là những người đầu trên trải nghiệm BBM, nhưng rất tiếc, nó không không hoạt động.

Dịch vụ vẫn còn bị khóa trên các thiết bị Android trừ khi bạn đang ở trong "danh sách thử nghiệm", vì vậy nếu bạn không có một BBID thuộc danh sách "được phép" đó (và chúng tôi chắc chắn bạn không có), bạn sẽ không thể vượt qua được màn hình cài đặt và sẽ dừng lại ở đó.

Thông báo từ BlackBerry:

Sự hào hứng xung quanh việc ra mắt sắp tới của BBM cho người dùng Android và iPhone là rất tuyệt vời. Chúng tôi muốn cảm ơn tất cả mọi người vì sự nhiệt tình của họ, nhưng muốn cho mọi người biết rằng chương trình được thiết kế để chỉ những người có tên trong danh sách tham gia thử nghiệm phiên bản beta mới có thể sử dụng được. Phiên bản chúng tôi đã nhìn thấy trên các trang web trong vài ngày qua có thể được tải về, nhưng sẽ không làm việc trên các thiết bị mà không được chấp thuận trong chương trình thử nghiệm.
Nếu bạn (hoặc bạn của bạn) có một thiết bị Android và đang háo hức để thử BBM thì bạn vẫn phải chờ đợi cho đến khi nó được phát hành chính thức.

Bạn có thể tải file BBM for Android apk dưới đây về thử nếu muốn
  • com.bbm_100.0.0.33.apk (13.1 MB)
Theo: CBForums