Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 80 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi chuvanthuy
    Bác nên coi lại đi. Với BBM thì dùng sim sinh viên thì cũng không phải đăng kí cái gì đây, mạng 3g thì phải nói là quá tệ. không phải vì BBM thì cũng chả bao giờ đăng kí BIS. Bác đủ thông minh để hiểu ý mình chứ?
    vâng , có lẽ minh hơi kém thông minh để hiểu ý bạn . BIS chỉ có BBM với bạn thì mình quả là mình hơi có chút ngu thật . vì mình không là sinh viên lâu rồi và cũng chả dùng sim sinh viên khi đi làm. với mình BIS là Email và đồng bộ calendar còn BBM là dịch vụ miễn phí bổ xung .

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Bạn có biết BIS là gì ko ? Cũng chỉ là gói dịch vụ thôi. Thế mấy android fan và IP fan có cài mấy gói cước dịch vụ để sử dụng ko ? Dùng bis lợi rất nhiều fb, BBM, yahoo...v..v miễn phí nên nhiều khi 300mb xài cả tháng cũng ko hết. Phát bực vs những câu hỏi này >.<

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk
    Từ khi chuyển qua BBX10 mình không biết BIS là gì, trước đó thì mình biết nó từ năm 2006. Bạn có thắc mắc gì không? chỉ là phát biểu ý kiến cá nhân là gói BIS dường như đã quá lạc hậu để tiếp tục tồn tại, vậy thôi

chuvanthuy bạn nên tôn trọng người khác, không dùng lời lẽ có tính chất xúc phạm nhé - theo Nội quy forum

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luka
    Từ khi chuyển qua BBX10 mình không biết BIS là gì, trước đó thì mình biết nó từ năm 2006. Bạn có thắc mắc gì không? chỉ là phát biểu ý kiến cá nhân là gói BIS dường như đã quá lạc hậu để tiếp tục tồn tại, vậy thôi
    đúng là lạc hậu vì thế nên mới có BB10 . nhưng nó là cái không thể bỏ cho các máy BlackBerry chạy Java OS. không có nó các máy BB từ 7.1 trở xuống đã chết như nokia symbian rồi .

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    chuvanthuy bạn nên tôn trọng người khác, không dùng lời lẽ có tính chất xúc phạm nhé - theo Nội quy forum
    "buồn cho nền giáo dục nước nhà bạn à . nhiều người làm tính kém quá" cái này đã đủ xúc phạm người khác chưa bác???

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luka
    Minh thắc mắc là biết nó rồi thì tự hỏi làm chi ??? Mình thấy với các dòng OS cũ thì phải có BIS vì từ xưa đến giờ là vậy rồi, thay đổi có được đâu, giống như bạn Trunglev rồi đó. Nó vẫn có ưu điểm của nó mà. Đó cũng là ý kiến cá nhân của mình mà

"buồn cho nền giáo dục nước nhà bạn à . nhiều người làm tính kém quá" cái này đã đủ xúc phạm người khác chưa bác???
    Bạn ấy nói 1 câu bâng quơ không ám chỉ ai, và nền giáo dục nước ta thì hiện giờ cũng đúng là có chút buồn mà bạn. Chẳng thế mà báo chí cũng chửi bới Bộ GD ầm ầm suốt thời gian qua.

Quay lại vấn đề nhiều người kêu ca về BIS, rõ ràng dễ thấy là khi dùng nhiều Data thì BIS lợi hơn rất nhiều. Và đặc điểm chung của người dùng BlackBerry là luôn luôn kết nối, nên chắc chắn sẽ tốn nhiều data.

Mỗi sản phẩm nó phục vụ cho một thị trường nhất định, nếu ai đó luôn di chuyển, luôn luôn kết nối thì BlackBerry là một sự lựa chọn tuyệt vời. Còn người nào lâu lâu mới kết nối (khi có wifi free) thì không hợp với BlackBerry, tốt nhất là nên chuyển sang dùng điện thoại khác. Mỗi người 1 nhu cầu sử dụng khác nhau, vì thế mà sản phẩm ngày nay trên thị trường rất phong phú và đa dạng, hãy chọn 1 sản phẩm phù hợp với nhu cầu của mình, đừng đua đòi hay adua theo ai đó làm gì khi nhu cầu của mình không giống người ta.

Bác nên coi lại đi. Với BBM thì dùng sim sinh viên thì cũng không phải đăng kí cái gì đây, mạng 3g thì phải nói là quá tệ. không phải vì BBM thì cũng chả bao giờ đăng kí BIS. Bác đủ thông minh để hiểu ý mình chứ?
    Sim sinh viên được tặng. Xx Mb lưu lượng mà .
    Con số ấy rất nhỏ .

Trích dẫn Gửi bởi hoangnn90
    Sim sinh viên được tặng. Xx Mb lưu lượng mà .
    Con số ấy rất nhỏ .
    sim sv 1 tháng đc + mấy trăm mb lưu lượng và 30k, đk thêm gói data ko giới hạn chỉ có 35k (trc có 20k) nên có thể nói là data gần như free, nếu dùng bis thì tốn hơn

Thấy chúng nó chả buồn quan tâm.. ngó sang cái BB mình đang dùng hỏi sao màn hình bé thế... chả buồn quan tâm đến những gì có trong BB luôn... đến máy chúng nó còn chả buồn ngó thì nói gì đến phần mềm bên trong... rất thờ ơ và chả quan tâm đó là những người dùng android mà mình biết

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Priv có ý nghĩa gì với bảo mật trên Android?
    Bởi hdspasuport01 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 09-11-2015, 05:21 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-07-2014, 04:21 AM
  3. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-08-2012, 10:45 PM
  4. RIM đang đề nghị cấp bằng sáng chế về công nghệ phát hiện cảm xúc.
    Bởi phân tích trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-07-2012, 01:47 AM
  5. AIVC: "Siri" đúng nghĩa dành cho Android
    Bởi nguyenphong78726 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-04-2012, 11:11 PM