Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    Guest
    Mình thì nghĩ rằng tại sao iOS và Android đc dùng free trong khi đó chỉ có BB10 đc còn các OS 4,5,6,7 lại phải mất 50-60K BIS nhỉ

đa phần sẽ ko dùng đâu , với cái kiểu chia bè cánh , fan này fan nọ như bây h thì trừ khi bbm cho android cả ios quá tốt , vượt mặt hết các thể loại kia thì may ra , nếu lại tàng tàng kiểu thử nghiệm , chưa hoàn chỉnh thì người ta cài vào thấy chán là xóa luôn

theo mình là thế này. BB nên phát triển thật mạnh cách tính năng cho BBM trên Android và iOS song sẽ có giới hạn, ví dụ như video call hoặc voice call từ các thiết bị đó chỉ cho trong 1-2 phút là bị ngắt, nhưng nếu từ người dùng BB gọi sang thì thoải sờ mái. sẽ có người đắn đo mà mua 1 chiếc BB )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thoainhien
    stt của ku Hiếu- thần gió bbdalat phải ko a wetfoot
    :-B
    Chính xác! anh ý đó thoainhien

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mình thì nghĩ rằng tại sao iOS và Android đc dùng free trong khi đó chỉ có BB10 đc còn các OS 4,5,6,7 lại phải mất 50-60K BIS nhỉ
    lên BB10 thôi ) có thế mới full trải nghiệm. Đùa chứ bạn đăng ký 3G giờ cũng khác gì bis đâu, mình dùng viettel 50k+10k duy trì 3G=60K được 500MB, BB10 , android hay ios thì cũng phải đăng ký 3G chứ mấy ai để nghe gọi không. Nói thật là quá rẻ rồi. 1 buổi đi chơi bạn bè ngồi trà chanh trên cầu Long Biên cũng hết chỗ đó.Chia ra mỗi ngày mất 2k = vé gửi xe đạp.

cái chính là để BBers có thể giao tiếp BBM với các nền tảng khác chứ k hẳn là để các nền tảng khác giao tiếp với BB

Ủng hộ buớc đi này của BB nếu tư duy cứ giữ khư khư bbm như 1 số bác ở trên này chắc BB đóng sớm. Trong khi cộng đồng bbvn vẫn phần vẫn dùng máy thuơng gia đời cũ vs dolly chả làm cho doanh số BB tăng đc nhiều,bbm thì cũng ko đi vào đại chúng đuợc. Động thái này giúp bbm có khả năng cạnh tranh thực sự vs viber, whatsapp hay các phần mềm chat khác. Khi phổ cập bbm, bbm sẽ lớn mạnh và đẩy cả BlackBerry phát triển, qua đó giúp ng dùng biết đến BlackBerry nhiều hơn

vui hơn chứ Gấu với bạn bè toàn ăn roi trước dùng N9 chả biết chat với gọi free bằng cái gì giờ có BBM tuyệt vời quá rồi

Bbers sẽ vui còn androider bt
    Cái này dành cho người dùng bb là chính, nói chung là cố gắng giữ chân khách hàng

Điều này giúp người dùng hệ điều hành khác biết nhiều hơn đến BBM, thông qua BBM người dùng sẽ thấy cái hay của BB10, và tin này cũng vui với mình vì vợ mình dùng Androi giờ đây mình có thể hướng dẫn cho nhiều người quen của mình cài BBM để chém gió với mình theo cách của BBM

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Priv có ý nghĩa gì với bảo mật trên Android?
    Bởi hdspasuport01 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 09-11-2015, 05:21 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-07-2014, 04:21 AM
  3. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-08-2012, 10:45 PM
  4. RIM đang đề nghị cấp bằng sáng chế về công nghệ phát hiện cảm xúc.
    Bởi phân tích trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-07-2012, 01:47 AM
  5. AIVC: "Siri" đúng nghĩa dành cho Android
    Bởi nguyenphong78726 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-04-2012, 11:11 PM