Kết quả 1 đến 5 của 5
    Các bác ơi, help em. Em đang loay hoay cài cái Memory để kill bọn ứng dụng Android cho máy đỡ đơ thì sau khi ấn Kill it chả thấy có j xảy ra ( em nghĩ là nó phải chạy chạy j đó để kill) nên ấn nút Power để khởi động lại cho nhanh ( dù từ sáng đã khởi động 1 lần) thì nó đơ luôn, không thấy lên j nữa cả. Màn hình vẫn sáng và pin thì vừa sạc đầy xong. 1, 2 hôm nay em thấy máy chạy chậm hơn nhiều mặc dù chỉ cài thêm 1 vài ứng dụng nhỏ nhỏ. PB em 16G, bộ nhớ còn thừa 6G, Ram thừa >300mb.
    Em đau khổ quá mang ra bảo hành thì bảo phải để em ấy nằm 1,2 ngày cho cạn pin rồi mới sạc được. Có bác nào gặp hiện tượng này rùi tư vấn em với. Ngày ngày quen có em nó bầu bạn rùi, giờ trống vắng lớn lao quá (

Hard reset bằng power+vol(-)+vol(+). Nhấn bộ ba phím trong 10s boot lên là xong.

[ Posted by Mobile Device ]

Giờ em mới biết phím đó. hic. sao ngoài hàng bảo hành ng ta ko thử nhỉ. lại bắt đợi đến khi cạn sạch pin mới sạc.

Biết bây giờ cũng đâu muộn, đừng mang máy ra hàng, cứ vác lên đây trc anh ạh :'3
    Diễn đàn giúp thì nhiều người chung tay dễ trị hơn, ngoài hàng chả có sir/madam nào chuyên BB nói gì đến PB.

Anh tử chưa? Em lại tưởng hard reset thì cầm kim chọt vào 2 cái lỗ trên đỉnh máy. ;

[ Posted by Mobile Device ]

Hic. bên bảo hành bảo vẫn đang chuyển cho kỹ thuật sửa chữa. Chán quá các bác ạ! mấy ngày nghỉ chắc chả ai sửa chữa j em PB của em, lại phải đợi sang tuần (

Các Chủ đề tương tự

1. Up 10.3.1.821 bị khôi phục cài đặt gốc mỗi lân restart
    Bởi inthelongvn03 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 08:43 AM
  2. hỏi về số lần restart của bb
    Bởi namharry trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-06-2013, 12:00 PM
  3. [Help] Lỗi ứng dụng restart máy
    Bởi asp12345 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-11-2012, 11:55 AM
  4. Đang up rom thì máy tính bị restart
    Bởi Yolo trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-08-2012, 02:42 AM
  5. vấn đề restart bb
    Bởi duhocoscx2 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-05-2012, 07:12 AM