Kết quả 1 đến 7 của 7
    Em có 5tr, cố lên thì đc khoảng 6tr. Em định ngàỳ mai đi tậu 1 em pb, mong muốn là bản 32gb. Đây cũng là lần đầu em mua Pb. Mong ACE có thể tư vấn giúp em nên mua ở đâu? Cần lưu ý những điểm gì k? Em đã đọc nhưng thấy hơi mù mờ vì chưa đc cầm trên tay pb bo giờ, ví dụ như hở sáng, rồi điểm sáng v.v
    ACE tư vấn giúp em với ạ, em cảm ơn!

[ Posted by Mobile Device ]

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Bác xem bên đây nhé link 1 link 2
    Em tổng hợp note qua lỗi cần chú ý: Chết camera + wifi + chân sạc (tìm hiểu thêm về Battery Guru nhé)
    Chúc bác mua được em PB ngon :-bd

Với khoảng tiền đó làm một con mới toanh cho nó khỏi lăn tăn bác ơi, xoắn gì nữa

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cadicktran
    Với khoảng tiền đó làm một con mới toanh cho nó khỏi lăn tăn bác ơi, xoắn gì nữa
    Bác có địa chỉ hoặc giá bán brandnew ở VN không. Hà Nội thì càng tốt .

Guest
    Theo mình nghĩ bạn hoãn lại việc mua tablet đến giữa tháng 11 đi.Khi mà nexus 7 đời mới + ipad mini trình làng thì chắc chắn con pb sẽ hạ tiếp, lúc đó mua có lợi hơn

Trích dẫn Gửi bởi inhainha
    Theo mình nghĩ bạn hoãn lại việc mua tablet đến giữa tháng 11 đi.Khi mà nexus 7 đời mới + ipad mini trình làng thì chắc chắn con pb sẽ hạ tiếp, lúc đó mua có lợi hơn
    UH cũng hay, biết đâu đến lúc đó định mua rồi một hãng nào đó lại sắp trình làng, ta lại đợi tiếp đi, thế nào cũng hạ, ...

Đợi .....
    Lại một siêu phẩm nữa, đợi tiếp, thế nào cũng hạ nữa ... )

@ bác chủ: bác có thể qua Daotoan mua, ở đó mình thấy uy tín + đảm bảo, còn mình thì trước múc một em Brand New ở Media mart (5.5 củ)

Chào các bạn, mình đang dùng BB9780.
    Hiện mình đang muốn tìm mua playbook brand new. Hoi Dâu Đen không được vì Dâu Đen nói không có hàng chính hãng nên không bán.
    Có bạn nào có thể tư vấn cho minh xem mua BB Brandnew ở cửa hàng nào không. Minh ở Hà Nội, cám ơn nhiều.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM