Kết quả 1 đến 2 của 2
    Guest
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div> Art Of War 2: Online by HeroCraft
    Version: 1.0.0
    Release: October 21, 2011
    File Size: 836 KB

Art of War 2 (AoW) là một game rất nổi tiếng của HeroCraft, đã có bản cho iPhone, Android và BlackBerry. Và bây giờ, nó cũng có mặt trên PlayBook.

Game thuộc thể loại MMO chiến thuật thời gian thực (RTS), tham gia game, bạn sẽ có cơ hội chiến đấu với các chiến lược gia quân sự trên toàn thế giới. Dẫn quân đội của bạn tham gia 2 chế độ: cuộc giao tranh và giải đấu. Trong chế độ giao tranh, bạn có thể lựa chọn một đối thủ phù hợp với mức độ kỹ năng của bạn và đánh bại anh ta trong một trận chiến. Trong chế độ giải đấu, bạn sẽ không thể lựa chọn đối thủ của mình mà phải cố gắng để bảo đảm chiến thắng trước mọi đấu thủ tham gia trong giải đấu đó. Đó là nơi mà các trận chiến thực sự bắt đầu!

Sau mỗi trận chiến bạn sẽ nhận được điểm kinh nghiệm để phát triển thế lực. Càng có nhiều điểm, bạn sẽ càng có cơ hội xây dựng một đội quân bất khả chiến bại. Nếu bạn không muốn chiến đấu một mình, bạn luôn có thể tham gia vào một trong các thị tộc hiện có hoặc tạo riêng cho bạn và bạn là tộc trưởng vĩ đại!

Art Of War 2: - Chiến tranh thế giới thứ Ba đã bắt đầu

_ _
    Xem thêm 1 vài Video Clip
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/5SrRHCZdhXI?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    (Xem trên BB)

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/f5m4V0NBGno?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>
    (Xem trên BB)</div>
    Download miễn phí tại AppWorld Art of War 2
    Cho BlackBerry ==> Art of War 2: Global Confederartion (chiến thuật thời gian thật) (320x240 & 480x360)

bản free hả bác
    bản free hay bắt click quảng cáo và không cho lưu ^^!
    game này chơi cũng vui phết. Từng chơi trên IP, hay hơn RA2 của IP .

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 06-04-2016, 05:30 PM
  2. Autumn Dynasty - Game chiến thuật thời gian thực cho BlackBerry Z10
    Bởi totrinh02021990 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 16-07-2013, 03:49 PM
  3. Mars of Legends [Update V1.0.3] - Game nhập vai chiến đấu Online cho PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-04-2013, 04:21 PM
  4. Thủ thuật tag bạn bè bè vào cmt trên facebook khi online bằng opera mini
    Bởi nam.viet704 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 22-11-2012, 01:49 AM
  5. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-08-2012, 12:05 AM