Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Một game hấp dẫn nữa đến từ 10tons dành cho PlayBook và BlackBerry 10, các bạn chắc vẫn còn thích thú với game Heroes of Kalevala, và bây giờ mời tiếp tục với Azkend. Azkend Là một trò chơi thuộc thể loại

giải đố, sắp xếp vật thể rất hấp dẫn, bạn sẽ chạm vào ít nhất là 3 hình ảnh giống nhau, kéo 1 đường liên kết chúng lại và ăn điểm. Trong game Azkend, bạn sẽ đi đến những vùng đất bí mật, huyền bí và khám phá nó. Khám phá những bí mật của di tích cổ xưa, và lời nguyền chết người của nó khi tham gia những trận đấu trong Azkend.

Game có 1 cách chơi mới lạ, bạn sẽ thấy hào hứng khi chơi game này. Bước vào nơi đây với những điều bí ẩn, muốn vén được bức màn ấy, trước tiên bạn phải tham gia và chiến thắng trò chơi này đã.

Dùng ngón tay của mình, bạn hãy vạch ra 1 đường đi đến những vật giống nhau. Game này không cho bạn di chuyển chúng từ hàng này qua hàng kia như game

kim cương mà chỉ dùng ngay những hình giống đã có ngẫu nhiên trên màn hình, rồi khi được phá hủy, chúng sẽ chạy ra những hình tiếp theo lắp vào đó, cho bạn chơi tiếp.

Thời gian sẽ được tính, bạn cần nhanh tay để thời gian hoàn thành là ngắn nhất, thì sẽ có được nhiều điểm cho mình. Khi đồng hồ quay và chuyển hết sang màu đỏ là thời gian đã kết thúc nhé.

Cần thu thập những thứ theo yêu cầu của game. Thu lấy những viên mà có sấm sét, tích lũy vào đó và bạn sẽ có được những sự bất ngờ. Bạn sẽ cần thu thập được 5 viên sấm sét mỗi vòng. Nhớ nhé, khi thấy là lấy liền đấy nhé. Có những vật thể đã bị khóa bởi những chiếc ổ khóa cực đại. Việc bạn cần làm là làm sao phá hủy nó. Cố gắng lên nào, đi hết tất cả để khám phá được hết khu đất này. Cày nát chiếc bản đồ đi nào.

Thu thập những lá bùa độc đáo với sức mạnh đặc biệt khi chơi. Bạn sẽ được du lịch khắp châu Á trong cuộc hành trình và tìm ra Azkend nguy hiểm. Sử dụng những cơn bão sấm sét mạnh mẽ để xóa bảng, khám phá những sự thật đằng sau những hiện vật thần bí.

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/BlOXxmNpvq0?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên Mobile
    Một trò chơi thể hiện sự trí tuệ, với những vật phẩm bí ẩn, bạn sẽ tự thử thách mình. Chúc bạn may mắn nhé. Đồ họa game thật tuyệt vời!

Game được bán tại BlackBerry World với giá 2.99$

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    Tiếp nà anh em, ) giờ thay vì rên PB nhàm chán, thì anh em cùng hát điệp khúc 16GB nhá

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Tiếp nà anh em, ) giờ thay vì rên PB nhàm chán, thì anh em cùng hát điệp khúc 16GB nhá
    Vào download games ở đây : http://pbvn.net thì mới thấy 64GB cũng chưa đủ )

Hic, thiệt là hối hận khi lấy con 16GB

Game này có 23MB thôi mà các đồng chí

Trích dẫn Gửi bởi yahoogle
    Game này có 23MB thôi mà các đồng chí
    Quan trọng là hông phải chỉ có "1" cái này!

He. Hôm nay có thêm dòng chữ gửi từ pb ^^

Cứ tải về chơi dần thôi các bác, cái nào phá đảo rồi thì gỡ ra để cài cái mới, lúc nào thích chơi lại thì lại side-load vào

game mong chờ bao lâu nay, hic, trước cầm máy vợ chơi trò này, search tìm cho PB ko có, lên topic yêu cầu game cũng bặt vô âm tính, hehe.

16gb đây này ) còn thừa đầy bộ nhớ hehee

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ATOMUS HD - Trình diễn ánh sáng huyền ảo trên BB10 [đang Free trên Amazon]
    Bởi mayina_ba trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 30-10-2014, 07:57 PM
  2. Final Fantasy IV: The After Years – Tiếp nối huyền thoại tinh thạch
    Bởi QCWDSNW9269 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-03-2014, 10:07 AM
  3. Sonic the Hedgehog 4 Episode I - "Nhím xanh huyền thoại" đã có mặt trên PlayBook
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 20-04-2013, 11:02 PM
  4. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-10-2012, 06:01 PM
  5. Lỗ hổng mới được tìm thấy trên PlayBook OS 1.0 Bridge.
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-01-2012, 12:56 PM