Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 160
    Trích dẫn Gửi bởi ducchuyen23
    các PRo giúp e với. Vì sao e thực hiện Nhiệm Vụ Way Point nhưng cứ hễ thấy địch e fang vào con Jhacker là lại Mission Failed là làm sao hả các bác. Giúp e với.

--- Added at 16/08/2012, 17:44 ---

E dốt tiếng anh nên ko Translate đc. nên chơi hơi khó. Có những mission nó viết là You Don't Have 7x Pescal inartu brew by any. Chance ? i pay you 19k$ <-- những thể loại missi này thì làm làm sao hả các bác. Giúp e với. thanks các bác
    xem hướng dẫn cuả mình nè

bị bắt cóc thì bác phải mua tên lửa EMP, nó có chức năng làm tê liệt phi thuyền địch (rê vòng ngắm vào phi thuyền nào mà nó hiện lên là "hijacker" thì ko được bắn chết nó, sẽ fail mission), bác cho nổ bom gần phi thuyền của nó thì nó sẽ bị tê liệt, lúc đó phi thuyền bác sẽ tự động hút cái cabin có chứa thằng nhox bị bắt cóc thôi (cần tractor beam để "tịch thu" đồ ở phi thuyền địch)P/S: Gợi ý quan trọng cho các bác, nếu vô shop mà thấy shop nào bán Buskat là mua hết nhé và đừng bán kể cả khi được giá, rất quan trọng đấy
    Còn những nhiệm vụ nào đại loại như là "you don't have...", "looking for..." thì cứ kiếm trong shop đủ những thứ nó cần thì nó trả tiền thôi, đa số là nhiều tiền. Còn cái "Vossk organ" thì cực kỳ hiếm, chúc bác may mắn )

Thanks bác rất nhiều. Nhưng mấy cái Missi you don't have với looking for e tìm Shop mà vẫn ko thấy. Giúp e với

--- Added at 17/08/2012, 08:57 ---

Với cái buskat là vũ khí hay là gì hả bác.

--- Added at 17/08/2012, 08:58 ---

Mà bác ơi. E lỡ kill 1 chú ở mấy kái hành tinh xanh xanh. H mà vào đó tụi nó bắn cho nhả nhựa. Vào trạm thì fạt 2k7. H phải làm sao để hết đc hả bác.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi khoinguyen1407
    xem hướng dẫn cuả mình nè

Còn những nhiệm vụ nào đại loại như là "you don't have...", "looking for..." thì cứ kiếm trong shop đủ những thứ nó cần thì nó trả tiền thôi, đa số là nhiều tiền. Còn cái "Vossk organ" thì cực kỳ hiếm, chúc bác may mắn )
    . Thanks bác rất nhiều. Mà bác ơi, e dồn đc 2triệu rồi mà vũ khí dùng lâu thấy ko hiệu quả mấy rồi bác ak. H phải làm sao để nâng cấp Vũ khí mạnh hơn hả bác. Giúp em. Thân

tìm Shop mà vẫn ko thấy. Giúp e vớ
    Những nhiệm vu tìm kiếm thường thì bác chỉ cần vô shop là sẽ có thôi, nhưng có nhiều "mặt hàng" thuộc loai cực hiếm nên bác cứ bỏ qua đi, ko cần quan tâm làm gì )

Còn buskat là 1 trong những vật hiếm nhất trong game, không phải là vũ khí nhưng rất cần thiết để... hồi sau sẽ rõ, nói ra mất vui

Nếu bác có 2 triệu rồi thì nâng cấp con tàu đã, chủ yếu tập trung vào cargo với equipment, đai loại là gắn được thêm nhiều đồ hỗ trợ đó, vũ khí thì bác cứ xem trong shop, thấy cái nào vừa tiền thì mua, ko ưng thì bán lại cũng bằng giá tiền thôi <br /><br />--- Added at 19/08/2012, 00:15 ---<br /><br />

Mà bác ơi. E lỡ kill 1 chú ở mấy kái hành tinh xanh xanh. H mà vào đó tụi nó bắn cho nhả nhựa. Vào trạm thì fạt 2k7. H phải làm sao để hết đc hả bác.

cái này thì bác vô space lauge..(quên tên rồi), nói chuyện với mấy thằng trong đó, sẽ có thằng nó sẽ nhận tiền của mình để tăng "độ thân thiện" cho mình, ko bị tụi nó phạt tiền nữa, mất khoảng 15-17k thì phải

Trích dẫn Gửi bởi khoinguyen1407
    Những nhiệm vu tìm kiếm thường thì bác chỉ cần vô shop là sẽ có thôi, nhưng có nhiều "mặt hàng" thuộc loai cực hiếm nên bác cứ bỏ qua đi, ko cần quan tâm làm gì )

Còn buskat là 1 trong những vật hiếm nhất trong game, không phải là vũ khí nhưng rất cần thiết để... hồi sau sẽ rõ, nói ra mất vui

Nếu bác có 2 triệu rồi thì nâng cấp con tàu đã, chủ yếu tập trung vào cargo với equipment, đai loại là gắn được thêm nhiều đồ hỗ trợ đó, vũ khí thì bác cứ xem trong shop, thấy cái nào vừa tiền thì mua, ko ưng thì bán lại cũng bằng giá tiền thôi

--- Added at 19/08/2012, 00:15 ---

cái này thì bác vô space lauge..(quên tên rồi), nói chuyện với mấy thằng trong đó, sẽ có thằng nó sẽ nhận tiền của mình để tăng "độ thân thiện" cho mình, ko bị tụi nó phạt tiền nữa, mất khoảng 15-17k thì phải
    cảm ơn bác rất nhiều. E đã tìm đc 2 Buskat. Mà bác ơi. H e nhiều tiền rồi. Mà vũ khí và Shield e thấy yếu quá, muốn nâng cấp hay mua vũ khí tối tân hơn thì phải chơi ở đâu hả bác. E thấy có cái Thiên hà trên cùng có 1 hành tinh. Mấy lần e lên đó nhưng ko chơi lại đc.

--- Added at 19/08/2012, 06:15 ---

Có cách gì để chơi bọn đó đc không hả bác. Tụi nó đông quá. E cũng mua 1 tàu giá 2m8. Đang thừa 3m nữa. Nhiều tiền mà ko có đồ để mua cho phù hợp. Thấy yếu quá. Bác Giúp em với<br /><br />--- Added at 19/08/2012, 06:17 ---<br /><br />Với bác ơi. Cho e hỏi cái nhiệm vụ mà khi mình ra khỏi Hành tinh của mình mà ko thấy Way Point hay gì cả. Mà thấy 1 đống bọn bên mình. Mà e đọc mission hình như nó viết là : We track ... gì đấy. E ko thể Complete Mission ấy đc.

Đi như thế nào vậy các bác. Mình cứ loay hoay mãi ko biết .

VOssk Organs e thu đc 7 chú rồi. E thừa 5triệu mà chẳng biết làm gì. Ship ngon. Đồ xịn nhưng e vẫn thấy yếu quá. 0 đủ sức chiến tiếp. Giúp e với

Guest
    Help me!!!!!!! Giúp e với các bác ơi. Làm sao để nối tiếp các thiên hà khác hả các bác. E có 1 thiên hà đứng lẻ loi mà ko thể nào với tới đc. Giúp e với.

Guest
    Em mới tập chơi, khác thác được 25t Quặng rồi thì làm sao để dỡ / bán quặng đi, các bác nhỉ?

Guest
    Làm chuyến mới đi bạn

Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-02-2015, 01:27 PM
  2. Playbook không xem được Võ Tắc Thiên trên Youtube
    Bởi tramtienois trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-02-2015, 09:59 AM
  3. Shopper's Paradise HD - Thiên đường mua sắm trên PlayBook
    Bởi daotuanduy89 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-05-2014, 04:44 PM
  4. So sánh giữa PlayBook 4G vs IPad, SS Galaxy Tab 2 và Kindle Fire
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 11:56 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-08-2012, 10:31 PM