Kết quả 1 đến 4 của 4
    hì hục như con trùng trục mãi ^^ , cuối cùng apk convert thành công sang bar, khá nuột. Anh em test nhé ]

Link Bar : http://adf.ly/Df0kw

p/s : nếu anh em chưa rõ Alezaa thì xem ở đây ]

Sách điện tử. Mọi lúc, mọi nơi.
    Alezaa là gì?
    Alezaa là hệ thống phân phối sách điện tử bản quyền. Bạn có thể mua sách điện tử dễ dàng và đọc tốt trên nhiều thiết bị như máy tính, iPad, iPhone, iPod Touch...

Đọc với cảm giác rất thật.
    Với trình đọc Alezaa Cloud Reader, giờ đây bạn sẽ có cảm giác thật hơn khi lật từng trang sách, thoải mái hơn khi đọc sách điện tử với phông và cỡ chữ phù hợp với mắt bạn, tùy chỉnh trình bày theo cách bạn thích, tìm kiếm nhanh nội dung sách, đánh dấu và ghi chép, chia sẻ dễ dàng những suy nghĩ, đánh giá của bạn về sách cho bạn bè trên Facebook, Twitter, Yahoo Messenger, gửi Email...

Thể hiện và tương tác tốt hơn.
    Sách điện tử trên Alezaa không chỉ có dạng chữ và hình ảnh, giờ đây, bạn có được nhiều trải nghiệm hơn từ sách điện tử với khả năng trình diễn hình ảnh chất lượng cao, video và audio tích hợp. Bạn còn có thể tương tác với các thành phần trong sách như trả lời câu hỏi, xác định vị trí...

Giá rẻ hơn. Thậm chí chỉ bằng 10% so với sách giấy.
    Trên Alezaa có rất nhiều đầu sách miễn phí, các sách có phí giá rẻ hơn nhiều so với sách giấy, thông thường giá chỉ bằng 30% so với sách giấy, thậm chí nhiều đầu sách giá chỉ bằng 10%.

Tủ sách trên mây, mọi lúc mọi nơi.
    Với tủ sách trên mây, bạn có thể truy cập và đọc sách ở bất cứ đâu có thiết bị truy cập internet. Bạn có thể đọc trên máy tính để bàn, máy tính xách tay, máy tính bảng hay điện thoại di động, Alezaa Cloud Reader sẽ đồng bộ tất cả các thiết bị của bạn để bạn có thể chuyển đổi thiết bị đọc ngay lập tức.

Bạn có thể tải sách về máy và đọc khi không có kết nối Internet. Bạn không còn phải lo lắng về không gian lưu trữ, bạn có quyền chọn những cuốn sách bạn tải về, khi không đọc nữa bạn có thể giải phóng lưu trữ trên máy và tải lại từ tủ sách trên mây bất cứ khi nào bạn cần.

Bạn yên tâm rằng sách của bạn sẽ không bị thất lạc, nếu thiết bị của bạn bị hỏng, bạn có thể đăng ký thiết bị mới và đồng bộ lại toàn bộ tủ sách của bạn nhanh chóng.

Mua sách rất đơn giản.
    Alezaa được thiết kế nhằm giúp bạn dễ dàng tìm thấy sách bạn cần và thực hiện mua sách đơn giản chỉ với click chuột.

Việc thanh toán trên Alezaa rất linh hoạt với nhiều cách thức như thanh toán trực tuyến với thẻ tín dụng, hoặc thẻ ATM nội địa, thanh toán qua thẻ điện thoại (Vinaphone, Mobifone).

Sách bản quyền. Đọc văn minh.
    Trên Alezaa chỉ phân phối sách có bản quyền. Alezaa ký kết hợp tác phân phối sách điện tử với các nhà xuất bản, công ty phát hành sách và tác giả.

Sách trên Alezaa được biên tập cẩn thận, nguyên bản, bạn không phải khó chịu vì lỗi trình bày và trên hết đó là bạn được sở hữu sách điện tử có bản quyền. Mỗi cuốn sách bạn mua trên Alezaa, bạn đã góp phần giúp cho tác giả, dịch giả, công ty phát hành sách và nhà xuất bản có thêm thu nhập, giúp cho cuộc sống công bằng và văn minh hơn.

Liên tục nâng cấp. Tốt hơn mỗi ngày.
    Đội ngũ Alezaa luôn nỗ lực để nâng cấp ứng dụng Alezaa, bổ sung và tối ưu hóa ngày càng tốt hơn, mang đến nhiều trải nghiệm mới cho bạn đọc.

Kiến trúc của Alezaa cho phép chúng tôi phát hành liên tục các bản cập nhật và bạn đọc sẽ nhanh chóng nhận ngay phiên bản mới nhất. Tất cả hoàn toàn tự động, bạn không phải tải về hay cài đặt phức tạp.

Mỗi tháng chúng tôi sẽ phát hành một phiên bản mới. Chúng tôi cam kết mang đến cho các bạn nhiều tiện ích hơn, hệ thống ngày càng được tối ưu để đáp ứng tốt hơn việc mua và đọc sách của bạn trên Alezaa.

Về trang chủ Alezaa.com

Bạn ơi, làm ơn up lại file nhé. File chết mất rồi.

link die rồi, up lại đi bác chủ ơi

cảm ơn thớt, nhờ thớt mà biết cái này, hoặc quá

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 06-04-2016, 05:30 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-11-2013, 01:17 AM
  3. alezaa, phần mềm đọc sách trên alezaa.com
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-09-2012, 12:11 PM
  4. hỏi về Play books