Trang 21 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 111920212223 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 240
    Lỗi khi úp OS, úp lại OS thì vào bằng Windows 7 được, còn Windows 8 mai mình mới thử được, có thể do mạng quá chậm nên Windows không download driver về để cài đặt và không nhìn thấy PB được, thanks all

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dailychuoi
    Mình bị hiện tượng tương tự, ngồi hóng các bác giúp
    MÌNH ĐÃ KHẮC PHỤC ĐƯỢC, BẠN VÀO ĐỌC TOPIC NÀY RỒI LÀM THEO, MÌNH CÓ NÓI Ở BÀI CUỐI ĐÓ
    http://bbvietnam.com/threads/help-phan-mem-cai-apps-cho-playbook-tren-win8.12279/#.UYhzTEpOBW0

Mình úp lại ROM thì cả Win7 và Win8 đều nhận được rồi bạn à

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Sao lại xấu tính w_clock
    Bác ơi em vừa cài win ra đã dính con virus explorer.exe với sys.ico.exe gì đó. Em cài kis ra quét thì nó quét luôn cả vnpb. Vậy có cách khắc phục k?

Nhân đây cho em hỏi thêm về cái memory eater vì topic của nó lâu quá rồi e k vào dc. Thằng này em thấy khả năng kill của nó rất kinh. Em mới đổi sang Pb4G lúc đầu chưa cài tý pm android nào mà pin vẫn cứ tự sụt ầm ầm. Cứ cách tiếng là mất tầm 3 4 %. Cài thằng này ra với 1 số pm android kill 1 phát pin ngừng tụt đứng yên luôn. Nhưng mà em thấy 1 số bác trên diễn đàn bảo thằng này ảnh hưởng làm vỡ browser.
    Thực tế trên con Pb wifi cũ của em cũng hay gặp hiện tượng load nhiều tab nặng là sinh ra đơ cảm ứng trình duyệt. Máy nóng. Có khi màn hình còn loạn cảm ứng rung ring liên tục. Vậy k biết có phải do thằng này k để em gỡ ra gấp zz .
    - Có phải Pb bị lỗi là mở tầm 16 tab trở lên trên browser là browser tự close k à? Em bị thế nhiều lần quá nên nhiều cũng bực ạ

Trích dẫn Gửi bởi thanhcska
    - Có phải Pb bị lỗi là mở tầm 16 tab trở lên trên browser là browser tự close k à? Em bị thế nhiều lần quá nên nhiều cũng bực ạ
    Mở gì mà lắm thế bạn

Vụ KIS nó quét và xóa vnpb thì mình chịu, nó bị nhầm lẫn gì đó thôi. Bạn thử tải bản vnBB10 về xem sao, dùng chung được cho cả PlayBook và BB10.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mở gì mà lắm thế bạn

Vụ KIS nó quét và xóa vnpb thì mình chịu, nó bị nhầm lẫn gì đó thôi. Bạn thử tải bản vnBB10 về xem sao, dùng chung được cho cả PlayBook và BB10.
    Load truyện anh à. . Thanks anh để e thử tải

em làm như bác hướng dẫn nhưng không cài được buồn

Đúng là bạn nào lỗi JER 64 bit thì quay lại bản 32 bit nha, bị lỗi gì chả hiểu \m/ áp dụng luôn cho vnBB10

Đúng là bạn nào lỗi JER 64 bit thì quay lại bản 32 bit nha, bị lỗi gì chả hiểu \m/ áp dụng luôn cho vnBB10

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tim90
    chào bác vnbb ,
    Em có lỗi như thế này :

Em đã bật chế độ development mode đã chạy rồi . nhưng cứ báo như thế hoài .
    Bác có cách nào xử lý k?
    thanks bác nhiều , em đã đọc hết 16 trang của topic , có 1 lỗi của bạn honghaitac ở trang11 cũng giống như vậy .
    Mong nhận được hồi âm của bác sớm .
    Mình cũng bị y như bạn, nhưng sau khi cài jre 32bit và nhập IP theo IP của nhà mạng thì đã được. Lúc đầu cũng cứ nhập 169.254.0.1 như trong development mode thì dính lỗi y như bạn. Bạn thử nhập IP theo IP nhà mạng xem có được không

Trang 21 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 111920212223 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ES File Explorer File Manager v3.0.5.3 - Quản lý file đa tính năng trên PlayBook
    Bởi cahaps2.7 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-2013, 12:17 AM
  2. X-plore File Manager [Update v3.33.03] - Quản lý File trên PlayBook
    Bởi tinikaka trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-09-2013, 11:58 PM
  3. Rock File Manager [UPDATE v1.0.1] - Phần mềm quản lý file rất hay cho BlackBerry [OS5+]
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 20-07-2013, 03:48 AM
  4. ES File Explorer [Update v1.6.2.1] - Ứng dụng quản lý file cực tốt trên PlayBook
    Bởi nguyenmymy86 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 10-05-2013, 02:05 PM
  5. playbook k nhận vnPButils
    Bởi haohong2015 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 12:15 PM