Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Sau Verizon, tiếp tục đến AT&T chính thức phát hành BlackBerry

Q10 cho người dùng Mỹ. Khách hàng của AT&T có thể đặt trước ngay từ hôm nay, và thiết bị sẽ được giao vào ngày 21/06 tới đây. Giá bán thiết bị kèm hợp đồng 2 năm cũng là 199.99$ như Verizon, nhưng giá không kèm hợp đồng thì thấp hơn 1 chút với 584.99$ (Verizon bán 599.99$).

Chúng ta chắc còn nhớ AT&T là nhà mạng đầu tiên phát hành BlackBerry Z10 tại Mỹ, nhưng hồi đó nhà mạng này khá thờ ơ và không đầu tư vào đào tạo nhân viên cũng như quảng bá gì cho Z10. Tuy nhiên, với mức giá có vẻ khá cạnh tranh, hi vọng AT&T lần này sẽ tập trung vào BlackBerry Q10 nhiều hơn.

Xem thông tin chi tiết tại AT&T Website

Ôi cái giá!!!
    Dân thì nghèo mà toàn phải dùng hàng công nghệ với cái giá trên trời. Tham mấy đồng thuế làm gì các vị lãnh đạo Đảng và Nhà nước ơiiiiiiiiiiii...

Không tham mấy đồng Thuế thì tiền đâu mấy ổng ăn nhậu?

Giá cũng hợp lý nhưng được cái về VN đắt lòi kèn cho mà xem.

Trích dẫn Gửi bởi Duẩn
    Giá cũng hợp lý nhưng được cái về VN đắt lòi kèn cho mà xem.
    Giá xách tay về VN chênh không nhiều đâu bạn, mình thấy nhiều bác thương gia rao bán Q10 có hơn 13 triệu thôi mà

Trích dẫn Gửi bởi UNITED_TB
    Ôi cái giá!!!
    Dân thì nghèo mà toàn phải dùng hàng công nghệ với cái giá trên trời. Tham mấy đồng thuế làm gì các vị lãnh đạo Đảng và Nhà nước ơiiiiiiiiiiii...
    Ko oánh thuế hay giảm thuế thì chỉ khi nào mức sống người dân quá thấp. Bạn mong muốn điều này ?

Giá vẫn đắt , ước j BB ủng hộ anh em VN giá tầm 9-10 triệu có mà bán đắt như tôm tươi luôn ấy chứ.

Trích dẫn Gửi bởi Duẩn
    Giá vẫn đắt , ước j BB ủng hộ anh em VN giá tầm 9-10 triệu có mà bán đắt như tôm tươi luôn ấy chứ.
    Q5 bác nhé, giá chỉ tầm đó đổ lại thôi, mình chưa bao giờ nghĩ giá Q5 trên 10 triệu được

Trích dẫn Gửi bởi chipintel_li
    Ko oánh thuế hay giảm thuế thì chỉ khi nào mức sống người dân quá thấp. Bạn mong muốn điều này ?
    ý tôi ở đây là thay vì mấy đồng thuế của dân thì làm những việc có ích cho dân. Ví dụ: sử dụng vào các việc công như sắm thêm vũ khí, đầu tư vào khoa học,... Chứ không phải để ăn nhậu.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huydoquang1991
    ý tôi ở đây là thay vì mấy đồng thuế của dân thì làm những việc có ích cho dân. Ví dụ: sử dụng vào các việc công như sắm thêm vũ khí, đầu tư vào khoa học,... Chứ không phải để ăn nhậu.
    Ý chết, cua-te nhầm cmt bạn...hehe Đã chỉnh sửa lại rồi bạn nhé. Cơ mà 2 cmt của bạn chả khớp ý nhau gì.
    Vui tý vì biết cmt trên của bác là mang tính chất châm biếm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối