Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

@security: bạn Delete tài khoản Email đó đi rồi Add lại xem.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi security
    Em mới thay đổi mật khẩu cho gmail, đang dùng BIS của mobi thì bị báo lỗi sai mật khẩu hoặc địa chỉ email. Nhập lại nhưng không được. Có bác nào bị như em không? Xin các bác chỉ giúp. Em cảm ơn nhiều!
    Mình cũng gặp phải hiện tượng tương tự như bạn. Mặc dù đã thử mọi cách nhưng vẫn không được. Có thể do lỗi connect của gmail (mặc dù vào trên laptop vẫn ok). Thử đợi sang ngày hôm sau bạn add lại xem.

@security Bạn xóa service book của email bị lỗi sau đó vào setup lại email thử xem có ok không?

Trích dẫn Gửi bởi DungSherlock
    @security Bạn xóa service book của email bị lỗi sau đó vào setup lại email thử xem có ok không?

Ko được @DungSherlock ạ. Anh đã thử đi thử lại nhiều lần mà vẫn không được. :|

Guest
    Thế thì có lẽ phải thử wipe máy rồi anh @Never_Say_No Mà anh reg mail của nhà mạng chưa ạ, nếu có email rồi thì có thể lên web của nhà mạng để add email sau đó về BB load service book chắc là ổn :-?

Guest
    Thế thì có lẽ phải thử wipe máy rồi anh @Never_Say_No Mà anh reg mail của nhà mạng chưa ạ, nếu có email rồi thì có thể lên web của nhà mạng để add email sau đó về BB load service book chắc là ổn :-?
    @DungSherlock: Anh đã wipe lại máy mấy lần rồi, cũng đã đăng ký mail của nhà mạng rồi, nhưng ko thể đăng nhập vào web BIS của Viettel. Vẫn bị lỗi. :|. Nó toàn báo Update Failed. Nhưng các địa chỉ mail khác như @bbvietnam vẫn setup bình thường. :|.

Anh add email online trên browser của PC xem sao anh ạ, như mạng viettel em hay vào viettel.blackberry.com (vina hay mobi chắc tương tự) rồi add email, sau đó vào login trong setup email của bb để verify :-?

Anh add email online trên browser của PC xem sao anh ạ, như mạng viettel em hay vào viettel.blackberry.com (vina hay mobi chắc tương tự) rồi add email, sau đó vào login trong setup email của bb để verify :-?
    Vấn đề là anh ko thể login vào cái trang web đó để add dc e ạ.

Chào các bác! E mới phát hiện ra rồi. Các bác vào tắt chức năng bảo mật bước 2 đi sẽ hết. Các bác vào Cài đặt/Tài khoản và Nhập/Các cài đặt khác cho tài khoản Google/Bảo mật. Ở mục Xác minh bước 2, các bác chọn Tắt. Sau đó các bác add lại địa chỉ email là xong. Chúc các bác thành công!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xoá địa chỉ email trên thanh công cụ của Gmail ra sao?
    Bởi minhhau1102012 trong diễn đàn Hỗ trợ người dùng Windows
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-04-2017, 04:57 PM
  2. Kết họp 139modul của smartmail và chức năng gửi sms khi có email của gmail
    Bởi tran.lyly82 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-10-2014, 09:23 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-05-2013, 04:20 PM
  4. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-12-2012, 09:36 PM
  5. Gmail là dịch vụ email được dùng nhiều nhất toàn cầu