Kết quả 1 đến 7 của 7
    Tình hình là con 8700c của e mún kích hoạt ES để phá tí chơi
    Nhưng mà lúc nhấn Alt EACE hiện ra màn hình HELP rồi,zô web đánh mã lun,chả hiểu sao làm xong mà nó chẳng hiện ra màn hình ES như trong bb chỉ
    Các bác có ai bị như e thì giúp vs nha,thanks nhiều

P/s:Cái này là để tiết kiệm pin,up cho những người chưa pít
    Đó là ae đừng dùng theme dow trên mạng làm gì,tuy đẹp nhưng pin hao nhanh lắm,khoảng 1 ngày rưỡi là hết à,cứ dùng theme BB Dimension Today á,vừa tiện vừa đỡ hao pin,xài cũng đc 3-4 ngày.

Trích dẫn Gửi bởi khanheo93
    Tình hình là con 8700c của e mún kích hoạt ES để phá tí chơi
    Nhưng mà lúc nhấn Alt EACE hiện ra màn hình HELP rồi,zô web đánh mã lun,chả hiểu sao làm xong mà nó chẳng hiện ra màn hình ES như trong bb chỉ
    Các bác có ai bị như e thì giúp vs nha,thanks nhiều

P/s:Cái này là để tiết kiệm pin,up cho những người chưa pít
    Đó là ae đừng dùng theme dow trên mạng làm gì,tuy đẹp nhưng pin hao nhanh lắm,khoảng 1 ngày rưỡi là hết à,cứ dùng theme BB Dimension Today á,vừa tiện vừa đỡ hao pin,xài cũng đc 3-4 ngày.
    trường hợp của bạn khó,bạn thử ấn Alt+Num+H như thong dung xem có được không,gõ that chuẩn mã,nếu không được thì bạn thử up lại rom,chúc thành công

mình cũng đánh như vậy nhưng bật lại nó ko hiện ra màn hình ES,mà cho hỏi mã = số thì có nhấn atl ko,hay là chỉ đánh y chang trong mã thôi

Khi gõ số bạn bấm thêm alt. Nếu nhập lần đầu không được thì nhập lại lần nữa. Mình toàn làm nvay cả. Chúc bạn thành công.

Các bác chú ý uptime điền chuẩn vô,nhiều khi các bác điền sai vì uptime thay đổi mà vẫn hì hục điền cái key cũ.K nên dùg fần mềm EScoregen e test thử thấy tạck hoài nhưg dùg vnbb chuẩn luôn

[ Posted by Mobile Device ]

Các bác khi bấm Alt + Cap + H thi giữ nguyên time hiện tại, thoát ra ngoài là time lại thay đổi =» key cũng thay đổi.
    Giữ nguyên màn hình hiện tại rồi nhập key cho đúng, chữ bấm bình thường còn khi nhập số thì dùng Alt.
    Chúc các bác thành công.

Trích dẫn Gửi bởi soisandem
    Các bác chú ý uptime điền chuẩn vô,nhiều khi các bác điền sai vì uptime thay đổi mà vẫn hì hục điền cái key cũ.K nên dùg fần mềm EScoregen e test thử thấy tạck hoài nhưg dùg vnbb chuẩn luôn
    Soft này xài ổn mà , e xài soft này nên k cần đến vnbb lun. Bác alt+cap+H trước xong cứ để yên đó rồi bật EScodegen lên thế là xong!

Các Chủ đề tương tự

1. Kích hoạt bảo hành
    Bởi dinhhp84 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-01-2015, 11:35 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-07-2013, 10:00 AM
  3. [HỎI] Tư vấn mua Q10 ở Pháp hoặc Tây Ban Nha
    Bởi truongngoan123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-06-2013, 02:07 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-06-2013, 09:28 PM
  5. Kích hoạt Playbook rồi có kích hoạt lại được không?
    Bởi tieungaovanhoa trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-12-2011, 11:34 AM