Kết quả 1 đến 6 của 6
    Mình lập topic này để hỏi ý kiến của mọi người xem có ai bị như mình không? Mình không hiểu Sao con bb 8320 T-Mobile của mình khi về Hải Dương thì vào mạng ầm ầm mà sao khi lên Hà Nội là lại khốn khổ với cái tốc độ load của nó . Phải chăng là ở Hà Nội bây giờ chủ yếu là hỗ trợ 3G thôi còn GPRS và EDGE thì kém? Ai biết cách sử lý có thể giúp mình được không? Mình xin cám ơn!

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />Added at --- 06/03/2011, 13:01 ---<br /><br />Không có ai biết cách sử lý à? Nản quá. Chắc là do mạng vitteo cùi quá. Có khi phải chuyển qua vina hay mobile để sài thôi. Hic hic

Cái vấn đề của bạn là do sóng của nhà mạng thôi. Như nhà mình gần cọc BTS nên sóng dạt dào. Nhưng mình phải công nhận 1 điều : tuy phủ sóng không rộng = viettel nhưng trong vùng phủ sóng thì chất lượng mạng 2G, 3G của mobi khá tốt.

[ Posted by Mobile Device ]

Có lẽ tại HN đông người dùng quá -> tốc độ chậm. Mình thấy tốc độ EDGE Viettel cũng khá ổn đó chứ, mỗi tội chạy vi-chat với kimkim rớt mạng liên tục :-s

tuỳ sim bạn à ")).................................

Mình dùng mobi vẫn vào ầm ầm trừ tầm 5-7h ko hiểu sao mất mạng. Nhưng nhà có wifi nên ok hết

Chắc vậy, tùy sim đấy. Mình dùng Mobi cũng thấy có sim rất nhanh( sim trả sau của anh trai), rất ổn định, có sim lại như rùa( sim trả trước của mình). Không hiểu vì sao. Có lẽ có sự phân biệt giữa thuê bao trả sau và trả trước.

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 26/06/2011, 15:11 ---<br /><br />Chắc vậy, tùy sim đấy. Mình dùng Mobi cũng thấy có sim rất nhanh( sim trả sau của anh trai), rất ổn định, có sim lại như rùa( sim trả trước của mình). Không hiểu vì sao. Có lẽ có sự phân biệt giữa thuê bao trả sau và trả trước.

Các Chủ đề tương tự

1. Help Black Berry ID??????
    Bởi shopnhattan trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-11-2016, 12:12 PM
  2. Lỗi Wipe Black Berry
    Bởi truongngoan123 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-08-2014, 11:20 AM
  3. Black Berry Z10
    Bởi tungkyrnguyen1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-04-2014, 11:17 AM
  4. Cần giúp đỡ về black berry 8300,8310,8320
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn BlackBerry 83XX
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-03-2013, 11:32 PM
  5. Tất cả vì niềm đam mê cho Black Berry....
    Bởi dienlanhhongphuc trong diễn đàn Các tài nguyên khác
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 08-07-2011, 01:55 PM