Kết quả 1 đến 5 của 5
    Guest
    con 8800 của em sau khi rơi xuống nước may mắn là nó còn sống nhưng hiện tại nó không bật dc bluetoolh,đầu tiên em tưởng do lỗi rom nên em đã up rom lại tuy nhiên vẫn vậy,tích vào dòng bluetoolh dc nhưng nó không lên,vậy cho em hỏi cái phần bluetooth nó ở vị trí nào nào trong vỉ máy để em còn sửa xem có dc không
    Các bác giúp em với
    Thank !

Guest
    hix! bác hỏi nó nằm chỗ nào thì chắc chắn 89% là hok biết, chỉ các các bác thợ chuyên bb mới bít!
    t nghĩ bạn nên rinh em khác về mà dùng thôi, sửa làm gj, bán xác cho các bác thợ đi!

mà cái bluetooth thấy hơi nản, nó ko tự động nhận, mà phải ở chế độ nhận mới nhận đc

Em chuyển qua kinh doanh: quan ao tre em vs thoi trang tre em 2013. Các bác ủng hộ em vs

Trích dẫn Gửi bởi vn-boom.com
    hix! bác hỏi nó nằm chỗ nào thì chắc chắn 89% là hok biết, chỉ các các bác thợ chuyên bb mới bít!
    t nghĩ bạn nên rinh em khác về mà dùng thôi, sửa làm gj, bán xác cho các bác thợ đi!

mà cái bluetooth thấy hơi nản, nó ko tự động nhận, mà phải ở chế độ nhận mới nhận đc
    vào trong option chỉnh có cho phép nhận mà
    mình sv không có dk lắm

Thằng bạn mình có con 96 cũng ko bật được BT ở Manage Connections, phải tắt sóng đi rồi mới bật được BT, sau đó là bật sóng lại

up up up bác nào biết chỉ giùm em với