Kết quả 1 đến 8 của 8

set lại permission chứ còn j nữa, thằng này trước khi chạy nó yêu cầu như vậy đấy. làm như sau: vào option/advanced options/applications => tìm đến thằng Aerize Wifix => nhấn phím chùm dâu => chọm adit permission => set lại permission tất cả đều allow hết, lưu lại và thoát ra thế là ok. nhưng hình như thằng Aerize Wifix 1.1 này ko có k*y đâu, bạn cài bản 1.0 nhập k*y vào rồi cài đè bản 1.1 lên. hoặc cứ dùng luôn thằng 1.0 cũng được.

cảm ơn bạn! @@! Nhưng khổ cái là mình cài đi cài lại bao nhiêu lần cũng ko thấy cái Wifix ở trong applications bạn ah! ><!

Trích dẫn Gửi bởi hoangkeith
    cảm ơn bạn! @@! Nhưng khổ cái là mình cài đi cài lại bao nhiêu lần cũng ko thấy cái Wifix ở trong applications bạn ah! ><!
    bạn nên cài bằng BDM thì nó sẽ hiện ra, cài bằng thằng vnbbUtils đôi lúc nó bị lỗi ko hiện trong application đâu.

Guest
    hix mình ớn cái cài trên BDM lắm bấm nhầm nút check cái nó remove sak app lại phải cài lại @@! nản lắm! thanks bạn nhiều lắm để khuya mình thử cài lại ^^

mình cài bằng BDM cũng ko được luôn sonduong0209 ơi!!! @@!

Trích dẫn Gửi bởi hoangkeith
    mình cài bằng BDM cũng ko được luôn sonduong0209 ơi!!! @@!
    trước khi cài lại bạn nên gỡ bỏ bản cũ đã cài trong máy đi (dùng vnbbUtils xóa file cod đã cài), bạn ko nên cài đè vì bản cũ bị lỗi nên cài đè sẽ dẫn tới viẹc bị lối theo. hoặc bạn có thẻ cài trực tiếp trên thẻ nhớ thử xem, bạn dùng phần mềm genjad4bb để tạo file jad.
    link tải về: https://www.dropbox.com/s/sqmrmevw3t4x82b/genjad4bb03b_2.zip?v=0swn
    mở genjad4bb lên (ko cần cài đặt) quét tất cả các file trong thư mục wifix, kéo thả vào khung có nhiều chữ loằng ngoằng, nhấn vào nút jad để tạo file jad. giờ thì bạn copy tất cả thư mục wifix vào thẻ nhớ rồi chạy file jad để cài đặt (bạn cài theo cách này có ưu điểm là ko phải reset máy, mà nếu file bị lỗi sẽ báo lỗi ngay ko thể cài vào máy được đỡ mất công remove)

Guest
    thannks bạn sonduong0209 nhiều nha! mình cài được rồi! cop file jar vô chạy @@! thế mà bữa h cứ bị lỗi hoài hi hi

Các Chủ đề tương tự

1. cần giúp đỡ setup Aerize Wifix cho bb9700
    Bởi seoshisha trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-06-2014, 01:54 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 10-12-2013, 04:42 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-11-2013, 08:14 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-01-2013, 09:03 AM
  5. Add host Aerize WifiX cho Google Maps 4.5.3 thành công.
    Bởi trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 18-06-2011, 06:57 PM