Kết quả 1 đến 10 của 10
    Các bạn nào đã dùng BB 9360 cho mình hỏi là: BB 9360 có cài được Google Maps không, bởi vì máy không hỗ trợ java, còn Blackberry Maps nghe nói không hỗ trợ bản đồ VN. Mình chưa dùng BB lần nào, định mua BB 9360 mà công việc rất cần Google Maps. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Có đấy,bản Google Map v 4.5.3 mjnh đang sử dụng rất tốt cho dòng này.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi doan39
    Có đấy,bản Google Map v 4.5.3 mjnh đang sử dụng rất tốt cho dòng này.
    Vậy thì không còn phải đắn đo nữa rồi, cảm ơn bạn.

cảm ơn bác chủ thớt ạ

các bác cho em hỏi chút,e down ggmap 4.5.3 về rồi cài đặt mà trong lúc cài nó cứ báo lỗi "k có mạng,ứng dụng này cầm kết nối dữ liệu". p/s: e mới xài bb nên còn gà mờ mong các bác chỉ giáo

Nếu ĐT của bạn không dùng bis thì khi cài đạt bạn tìm chỗ có wifi. vào cài đăt vị trí Bật vị trí lên. sau đó vào bản đồ bật nhận dạng địa chỉ. nếu vẫn báo lỗi thì kệ nó. thử dùng khi di chuyền nhé. mà bạn tải ứng dụng từ Google nhé.chúc thành công!

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Cac bac vao dau tai google map vay e tim hoai khong thay

Bạn có thể tải googleMap từ google. Google hỗ trợ ứng dụng cho Blackberry.Nhưng để sử dụng tốt nhất bạn cần tạo tài khoản ......@gmail.com .Nếu có tài khoản rồi bạn chỉ cần đăng nhập sau đó bạn nhập từ khóa tìm ứng dụng bạn muốn tải. Google sẽ cho bạn link để tải ưng dụng về.Nếu BB của bạn chưa dùng bis khi tải và cài đặt ứng dụng nên dùng wifi.chúc thành công!

@Hanngocquy bạn tải về tại đây --> http://m.google.co.in/maps
    Ps: phải viết tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé

à e quên mất,còn điều này nữa,em đang xài con curve 9360 và em đã up lên os 7.1,k biết có phải vì thế mà k xài đc k.tai e thấy khi cài đặt nó cứ báo "k có mạng .....một số thiết bị bb cần cài đặt lại cấu hình để hoạt động chính xác" .bác nào biết thì chỉ giúp e vs<br /><br />--- Added at 11/01/2013, 18:25 ---<br /><br /> ,sau 1 hồi search search và search cuối cùng e cũng đã có ggmap,hehe.tiện đây e cũng nói luôn để sau có bác nào bị như e thì sửa nhá.
    - đầu tiên thì các bác vào cài đăt vị trí Bật vị trí lên. sau đó vào bản đồ bật nhận dạng địa chỉ như bác phanquocdung đã nói
    - xong rồi các bác vào cài đặt TCP/IP như sau
    Bạn vào Options --> Search: TCP/IP.
    Cấu hình TCP tùy theo nhà mạng mà các bác đang dùng:
    + VinaPhone: APN: m3-world User name for ANP: mms Password fot ANP: mms
    + Mobifone: APN: m-wap User name for ANP: mms Password for ANP: mms
    + Viettel: APN: v-internet User name for ANP: (để trống) Password for ANP : (để trống)
    + Beeline: APN: internet User name for ANP: (để trống) Password for ANP : (để trống)
    + Vietnamobile: APN: internet User name for ANP: (để trống) Password for ANP : (để trống)

Các Chủ đề tương tự

1. Search4Place - Tìm kiếm địa điểm cùng với bản đồ Google Maps và BlackBerry Maps
    Bởi ngoclong.maymoc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-10-2015, 06:20 PM
  2. So sánh giữa Google maps và BlackBerry maps trên BB z10
    Bởi tienanhxdcd trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-09-2013, 05:45 PM
  3. Maps and GPS Directions with Google Maps - Phần mềm bản đồ hỗ trợ GPS cho PlayBook
    Bởi nhtai003 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 03:27 PM
  4. Maps Using Google Maps - Phần mềm bản đồ sử dụng dữ liệu của Google Maps cho PlayBook
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 20-09-2012, 11:18 PM
  5. Google sẽ thu phí dịch vụ Google Maps bắt đầu từ ngày 01/01/2012!
    Bởi anhthungo92 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 30-03-2012, 10:57 PM