Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Hôm qua, chúng ta đã nhận được hình ảnh đầu tiên của thế hệ BlackBerry 10 tiếp theo là

BlackBerry A10 và hôm nay chúng ta lại nhận thêm một vài thông tin nữa về thiết bị này. Đó chính là nắp lưng của BlackBerry

A10. Như bạn có thể nhìn thấy trong hình ảnh trên nắp lưng của A10 được bo tròn góc và có logo của nhà mạng AT&T. Nắp lưng của A10 sẽ giống như của BlackBerry

Q10 được dệt bằng các sợi carbon. Nhưng đây cũng có thể là chiếc nắp lưng của thế hệ BlackBerry tiếp theo nào đó. Nhưng trước khi có thông tin rõ ràng hơn mời các bạn xem thêm một vài hình ảnh về nắp lưng này:

Guest
    Merchant Quang3G nhanh quá nhỉ !

Đây là nắp lưng A10 hay ốp lưng Z10 nhỉ?

Nhìn giống ốp lết z10 hơn hahâhaha

A10 ra sớm q10 giảm giá.một viễn cảnh tuyệt vời

Ai mua z10 bảo tớ nhé, chuẩn bị sắm aristo thôi.

hay là 1sp của Quang 3G.

Bác Quang3G được lên tivi kìa,

A10 màn 5" liệu to quá không nhỉ? Mình thích vuông vức vừa vặn như Z10 ( không khoái những cái máy kiểu bo tròn lắm) nhưng thay đổi thêm với Z10 về màn ( kiểu chống xước như Khỉ đột ấy) với thay đổi về dung lượng pinn , máy làm kiểu unibody cho chắc chắn hơn cũng được
    Ps đấy là em dựa vào mấy bài "trên tay" với cả "cận cảnh" Z10 của các tiền bối để đưa ra nhận xét chủ quan nên có gì không phải các bác đừng gạch tội em
    Em muốn lắm mà đã được sờ vào đâu

A10 màn 5" liệu to quá không nhỉ? Mình thích vuông vức vừa vặn như Z10 ( không khoái những cái máy kiểu bo tròn lắm) nhưng thay đổi thêm với Z10 về màn ( kiểu chống xước như Khỉ đột ấy) với thay đổi về dung lượng pinn , máy làm kiểu unibody cho chắc chắn hơn cũng được
    Ps đấy là em dựa vào mấy bài "trên tay" với cả "cận cảnh" Z10 của các tiền bối để đưa ra nhận xét chủ quan nên có gì không phải các bác đừng gạch tội em
    Em muốn lắm mà đã được sờ vào đâu

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối