Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

BBM Channels được BlackBerry giới thiệu lần đầu tiên vào ngày 15/5/2013 tại sự kiện BlackBerry Live. Và hiện từ đó đến nay họ vẫn luôn cập nhật và bổ sung các tính năng mới cho BBM Channels. Hôm nay, một bản cập nhật cho cả BBOS và BlackBerry 10 đã xuất hiện trên Beta Zone.

Phiên bản mới bổ sung thêm một số tính năng:
    • Chat: người tham gia Channel đã có thể chat trực tiếp với người quản trị kênh. Yêu cầu là người quản trị kênh phải kích hoạt tùy chọn Chat trong profile của kênh đó.
    • Số lượng người Subscribe (người theo dõi) được bổ sung vào Channel Profile. Bạn sẽ không còn phải thắc mắc về số lượng thuê bao cho các kênh bạn đã đăng ký
    • Cải tiến tìm kiếm: Sắp xếp theo số trang và cách tìm kiếm mới
    • Hỗ trợ xuống dòng khi viết mô tả post bài: Thêm các khoảng trống để bài viết của bạn được sáng sủa hơn.
    • Cho phép tạo các kênh private - Người dùng có thể tạo ra các kênh mà sẽ được loại trừ khỏi các kết quả tìm kiếm của người khác.
    • Active text support for Channel PIN’s- Whenever a

BBM Channel ID is noted, users can select the Channel ID to open up the Channel within BBM.
    Tải về từ Beta Zone nhé: https://beta.webapps.blackberry.com/betas/downloads/1113

View more random threads:

Có thêm hiệu ứng notification của Group trong Tab Group của BBM. Nhìn hay hay

P/s: OS7x

Vừa có thông báo lúc sáng.

Guest
    Ko hiểu sao từ khi up lên 1033 thì BBM Chanel của em vuốt ( trackpad ) nó cứ giật giật @.@ có ace nào bị giống vậy ko nhỉ ?

Guest
    mình không thấy kênh bbvietnam có tin mới hay máy mình bị bệnh? mình vẫn nhận đc update các kênh khác

Gỡ BBM channels cách đây mấy hôm vì thao tác trên BBM channels hơi lag lag. Khi cuộn friends list không được mượt cho lắm. Chuyển về BBM thường offical thì lại mượt bình thường (máy mình 9900)

Trích dẫn Gửi bởi Shinkazu
    Gỡ BBM channels cách đây mấy hôm vì thao tác trên BBM channels hơi lag lag. Khi cuộn friends list không được mượt cho lắm. Chuyển về BBM thường offical thì lại mượt bình thường (máy mình 9900)
    E thấy nó cũng đâu lag lắm đâu bác em dùng 9360 vẫn mượt nhưng 9000 thì đồng hồ cái liên tục

Trích dẫn Gửi bởi Shinkazu
    bác xem lại rom xem. mình 9810 xài rất mượt là đằng khác

Các bác nào dùng BB10 cùng vào thảo luận với. Em thấy có một hiện tượng trục trặc về Bis liệu có phải dùng hết dung lượng 3G ( *102# = 0kb) nên tốc độ chậm mà mỗi tháng được 500MB mà chả thấy đâu cả nhân viên Viettel còn quá kém để có thể trả lời cho mình về Bis. Có một điều buồn cười là z10 gửi cho nhau thì treo và chậm, còn z10 gửi cho os 7 trở xuống thì rất tốt và tức thì! đã test trên rất nhiều máy! liệu đâu là lý do BBM mình hiện tại chậm thật đáng tiếc

Nặng quá em lại xuống 7 rồi bác vnbb à :P

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Twitter cho BBOS cập nhật phiên bản v5.0 trên Beta Zone
    Bởi PROOADVO9050 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 13-06-2014, 08:51 PM
  2. BBM Channels cập nhật v8.0.0.71 (BBOS) và v10.2.20.32 (BB10) trên BetaZone
    Bởi hoangquocdu trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-11-2013, 11:54 PM
  3. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 17-09-2013, 04:10 PM
  4. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 07-09-2013, 09:12 PM
  5. BBM Channels cập nhật v8.0.0.52 cho BBOS & v10.1.20.32 cho BB10 trên Beta Zone
    Bởi khaiminh1407 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-06-2013, 01:46 AM