Kết quả 1 đến 5 của 5
    Tình hình là em mới tậu một em 9700
    sau khi mang về và đã tìm hiểu diễn đàn bbvn và tinhte.vn để tìm hiểu các bản rom thì e đã tự up lên bản rom 666 được các bác đánh giá là ổn định nhất cho dòng này :| nhưng khi up rom lên thì e ấn vào icon Power Off thì không có lựa chọn giữa Turn Off và Full Power Off nữa :-?
    các bác có thể cho em biết cách khắc phục và tại làm sao lại như vậy ko ạ? có phải là do e up rom bị lỗi :-?
    e xin cảm ơn ạ

Guest
    Máy mình cũng không có, chứng tỏ bác uprom không bị lỗi =))

Guest
    @haind111 BB sẽ hiện 2 lựa chọn như vậy khi bạn có 1 reminder nào đó trên BB (có thể là trên task hoặc hẹn giờ trên Clock) còn không thì BB sẽ mặc định off ở chế độ Full Power Off. Bạn thử đặt hẹn giờ hoặc đặt reminder cho 1 task nào đó rồi ấn vào icon Power Off xem có hiện 2 thông báo như bạn mong muốn hay không?!

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi SLHpD8X
    @haind111 BB sẽ hiện 2 lựa chọn như vậy khi bạn có 1 reminder nào đó trên BB (có thể là trên task hoặc hẹn giờ trên Clock) còn không thì BB sẽ mặc định off ở chế độ Full Power Off. Bạn thử đặt hẹn giờ hoặc đặt reminder cho 1 task nào đó rồi ấn vào icon Power Off xem có hiện 2 thông báo như bạn mong muốn hay không?!

à đúng là set alarm nó hỏi thế thật ạ thanks bác
    mà giờ set alarm ở phần Clock của e ko sao set đc theo chế độ weekdays :-s
    với cả nếu ko set alarm hay reminder task thì làm thế nào để tắt BB Full Power off ạ

@haind111 Mình đã nói ở post trên rồi, nếu bạn không set alarm hay đặt 1 reminder nào đó thì nút Power Off chính là Full Power Off rồi (chỉ là BB không hiện thông báo mà thôi). Muốn Off hẳn thì chỉ có cách tháo pin

Các Chủ đề tương tự

1. cần giúp full về blackberry Z3
    Bởi lienthien112233@yahoo.com trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 29-12-2014, 09:24 PM
  2. Hiện tượng lạ với Full power off và Arlarm Clock
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-01-2014, 12:06 PM
  3. Hỏi phần mềm giúp set wallpaper full desktop cho playbook
    Bởi inthelong10 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2013, 10:26 AM
  4. Full screen browser 9700 os 6 ?
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-03-2013, 06:26 PM
  5. One Touch SMS v1.0 phần mềm giúp compose sms chỉ với 1 thao tác [FULL]
    Bởi 307atdt trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-03-2012, 12:12 AM