Kết quả 1 đến 9 của 9
    Guest

1 - bạn post nhầm box rồi nhé.
    2 - thường thì ra tiệm up rom thì tùy hàng nào đểu thì lấy vô tư thì thôi. Nếu bạn ở gần chỗ mình mình up cho.
    3 - Nếu bạn nhiều thời gian thì cứ tự vọc up rom lấy có nhiều bài hướng dẫn về up rom bạn tìm sẽ thấy ngay.
    4 - Nhanh chậm là tùy từng người cảm nhận và cài thêm phần mềm gì. Nếu xài BIS mình nghĩ nên xài OS 6 vì nó đẹp + thông minh hơn. Còn không xài BIS thì xài OS 5 vì có thể chữa lỗi 3rd bằng antibrokennet.

[ Posted by Mobile Device ]

@andychan3600: chú ý lần sau post đúng box liên quan nhé, đã move về box Bold, vì bạn muốn hỏi ROM cho 9700.
    Và nên tìm trước khi hỏi, vấn đề up ROM không khó, đã có bài hướng dẫn rất chi tiết trên diễn đàn rồi.

vậy việc up ROM có làm máy bị virut ko???

uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Trích dẫn Gửi bởi andychan3600
    vậy việc up ROM có làm máy bị virut ko???
    check virus la được rồi, trừ khi chính máy bác đã có virus sẵn rồi cắm đầu thằng Bold vào đó thì .. >

Trích dẫn Gửi bởi leonov2010
    check virus la được rồi, trừ khi chính máy bác đã có virus sẵn rồi cắm đầu thằng Bold vào đó thì .. >
    Nếu BB có găn thẻ nhớ và máy tính bạn bị nhiễm virus thì nó chỉ có thể nhiễm virus vào thẻ nhớ của bạn thui chứ sao có thể nhiễm vào BB được nhỉ ??? Virus máy tính thì sao có thể hoạt động được trên RIM Ós :-?

Về ROM thì bác tự up và cảm nhận thì hơn, vì mỗi máy "kết" 1 bản ROM riêng chứ không nhất thiết phải úp ROM này hay ROM kia :-D

Nếu bạn ở HN gần khu ĐH CN thì rảnh qua mình up hộ :-D