Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Tuần trước chúng ta đã thấy chương trình BestBuy tặng miễn phí BlackBerry Z10 cho khách hàng ký HĐ 2 năm với AT&T, và

T-Mobile đã không để AT&T lẻ loi ở Mỹ. Họ cũng vừa công bố một chương trình khuyến mại tương tự nhưng quy mô lớn hơn nhiều. Cụ thể hầu hết các loại Smartphone đang Hot nhất hiện nay đều được tặng miễn phí cho khách hàng ký hợp đồng 2 năm với nhà mạng T-Mobile. Các thiết bị bao gồm Samsung

Galaxy S4, Note II, S3; Apple

iPhone 5,

HTC One, Sony Expreria Z, BlackBerry Z10,

Q10; Nokia Lumia 925 ...

Để nhận được thiết bị miễn phí, khách hàng cần phải ký Hợp đồng dịch vụ 2 năm, và phải trả mức phí hàng tháng khoảng 25$.

Như vậy thời điểm này có vẻ như đang là thời kỳ "kích cầu" hoặc đang xảy ra sự cạnh tranh quyết liệt giữa các nhà mạng Mỹ, chứ không phải là do Z10 "quá ế ẩm" như nhiều anh em comment trong topic về chương trình của AT&T tuần trước

Các bạn có thể tham khảo thông tin chi tiết tại đây: http://www.t-mobile.com/

Hoặc cụ thể của 1 vài mẫu điện thoại:
    • Apple iPhone5
    • BlackBerry Z10
    • BlackBerry Q10
    • Samsung Galaxy S4
    • HTC One
      ...

View more random threads:

kích cầu tiêu dùng

ko ở bên đấy kiếm con q10 với s4 về xài chơi

vẫn biết là kèm hợp đồng, nhưng được miễn phí và cầm ngay con máy là sướng mê tơi rồi

Việt Nam đến bao giờ mới có những chương trình thế này nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi brew
    Chỉ sau khoảng 4 tháng mà từ vị trí xác định là đỉnh cao với giá $199, nay rớt xuống còn $0 trong khi A10 cũng còn lâu mới có (tháng 11?). Thực tế phũ phàng là Z10 bị ế chỏng chơ, người dùng quay lưng, mọi giải thích chỉ là ngụy biện
    Hôm trước bác phán mạnh mẽ thế mà hôm nay không thấy vào đây comment nhỉ?

Theo suy luận của bác brew thì sẽ có kết luận "iPhone 5 và Samsung Galaxy S4 bị ế chỏng chơ, người dùng quay lưng, mọi giải thích chỉ là ngụy biện"

Thật ra đây cũng dạng trả góp, số tiền trả hàng tháng nếu tính là cũng vượt giá mua ngay khá nhiều. Mình không rõ chương trình này thì tiền hàng tháng là bao nhiêu, nhưng theo như những lần truớc có ngồi tính (tính nhờ bạn cầm về giùm) thì số tiền cũng khá nhiều

Thật ra đây cũng dạng trả góp, số tiền trả hàng tháng nếu tính là cũng vượt giá mua ngay khá nhiều. Mình không rõ chương trình này thì tiền hàng tháng là bao nhiêu, nhưng theo như những lần truớc có ngồi tính (tính nhờ bạn cầm về giùm) thì số tiền cũng khá nhiều

Trích dẫn Gửi bởi issacnhut
    Bác thử tính 25$ x 24 tháng xem nhiêu tiền? Có 600$ thôi ạ! Như thế là đắt hay rẻ? Còn việc hợp đồng vượt quá giá mua đứt cũng là bình thường, bởi vì họ tính cả tiền cước hàng tháng cho bác dùng, còn máy bác mua đứt thì bác đã tính tiền sử dụng cước hàng tháng đâu. Nói chung là mua theo hợp đồng là rất có lợi, nhất là trong trường hợp không có số tiền lớn để mua đứt

Trích dẫn Gửi bởi issacnhut
    Bác thử tính 25$ x 24 tháng xem nhiêu tiền? Có 600$ thôi ạ! Như thế là đắt hay rẻ? Còn việc hợp đồng vượt quá giá mua đứt cũng là bình thường, bởi vì họ tính cả tiền cước hàng tháng cho bác dùng, còn máy bác mua đứt thì bác đã tính tiền sử dụng cước hàng tháng đâu. Nói chung là mua theo hợp đồng là rất có lợi, nhất là trong trường hợp không có số tiền lớn để mua đứt

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 14-12-2015, 02:39 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-02-2014, 10:36 AM
  3. Pháp: BlackBerry 10 bán chạy hơn iPhone 5, SamSung Galaxy S4 và HTC One
    Bởi tuanlkien2 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-06-2013, 07:16 PM
  4. Sự thật về chất lượng hình ảnh của Galaxy S3, iPhone 5 và BlackBerry Z10
    Bởi cuzing trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp