Kết quả 1 đến 5 của 5
    không biết tại sao con bold 9000 của em lại không push được. khi trước e có dùng con 8700R thì push mail bình thường, từ khi chuyển qua dùng con bold 9000 có lỗi đó
    em đã tùy chỉnh IMAP/POP trên gmail rồi. nhưng sau khi vào email setting nhập user name và pass thì nó lại bảo là Blank use name..... mặc dù đã nhập đúng username và password,
    mong các cao thủ giúp e
    em đang dùng BIS của Mobifone

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vuakeomut_viet92
    không biết tại sao con bold 9000 của em lại không push được. khi trước e có dùng con 8700R thì push mail bình thường, từ khi chuyển qua dùng con bold 9000 có lỗi đó
    em đã tùy chỉnh IMAP/POP trên gmail rồi. nhưng sau khi vào email setting nhập user name và pass thì nó lại bảo là Blank use name..... mặc dù đã nhập đúng username và password,
    mong các cao thủ giúp e
    bạn kiểm tra lại đi, mình cũng dùng BBU của mobifone thì check mail bình thường. bạn vào mục email settings (nếu chưa có email settings thì vào setup wizard -> Email Setup) sau đó chọn Email tương ứng. Ví dụ: bạn dùng gmail thì chọn gmail, yahoo thì chọn yahoo... Nhập lại xem nhé. chúc bạn thành công!<br /><br />--- Added at 07/01/2013, 21:15 ---<br /><br />

mong các cao thủ giúp e
    Nếu muốn xem kỹ hơn bạn truy cập wed sau đây xem hướng dẫn:
    http://blackberry.mobifone.com.vn/#/guide
    Chúc thành công !

Guest
    con bold 9000 của mình không có như bạn nói
    Set up-set up winzard-email set up
    rồi nó hiện ra cái cửa sổ select an email set up option rồi có 1 dòng là i want creat or add an email....rồi click NEXT
    rồi không có cái gì nữa hết
    Bó tay toàn tập<br /><br />--- Added at 07/01/2013, 21:40 ---<br /><br />mình thử up rom lại rồi, cũng bị trường hợp tương tự, bệnh nan y gì đây?????

con bold 9000 của mình không có như bạn nói
    Set up-set up winzard-email set up
    rồi nó hiện ra cái cửa sổ select an email set up option rồi có 1 dòng là i want creat or add an email....rồi click NEXT
    rồi không có cái gì nữa hết
    Bó tay toàn tập

--- Added at 07/01/2013, 21:40 ---

mình thử up rom lại rồi, cũng bị trường hợp tương tự, bệnh nan y gì đây?????
    lỗi mạng thôi, thử lại nhiều lần là được

Trích dẫn Gửi bởi md07
    lỗi mạng thôi, thử lại nhiều lần là được
    mình đã thử rất nhiều lần rồi, wipe rồi cả up lại ROM, gõ đúng mail của mình thì nó lại bảo là blank username....

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giúp loa bold 9000 !
    Bởi minhduong trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-06-2013, 11:50 AM
  2. Giúp đỡ về bold 9000
    Bởi banhanghieu trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 12:32 AM
  3. [Trợ giúp] Giúp đỡ setup 3G Viettel cho Bold 9000
    Bởi thanhtuyenhcm trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 1