Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Guest
    Em quay lại blackberry sau một thời gian phiêu bạt với những dt xu hướng hiện đậi , nhưng lại ko đem đến cảm giác như khi dùng black nên quyết định dùng black và đối tượng lần này bold 9000, e thì thích mầu trắng nhưng có nhiều ng nói mầu trắng nhanh bẩn, vậy xin hỏi mọi ng nên ma trắng hay đen ạ, e băn khoăn quá! thank mọi người

Guest
    thích mầu trắng thì cứ lấy đi đừng nghe khuyên bảo gì hết, yêu là phải cưới liền tay, không thích mầu đen nhưng vì em ấy ngoan hiền lễ phép, công dung ngôn hạnh mỗi tội nước da châu phi cưới về rồi hối hận không kịp. Sau này mầu trắng có xấu đi thì làm bộ vỏ mới là oke, dùng hàng giữ gìn một chút là được, đừng có về phát là quăng lung tung để trẻ con nó vơ được ném lung tung

chuẩn rồi. màu trắng thì bạn phải dùng thêm cái ốp lưng. ko thì dùng đc 1 thời gian mình cá là bạn sẽ hối hận. trắng thành cháo lòng. =))

Thích màu nào thì dùng màu đó thôi bạn. Thực ra 9000 trắng nếu dùng gĩư gìn thì chỉ có cái nắp lưng ố vàng thôi, muốn không bị ố thì đem đi dán nilon trong suốt là xong, bảo đảm không ố gì cả, khi nào chán lại bóc ra thôi.

1 phiếu cho 9K màu trắng vì đã có 978 đen. Hehe

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Guest
    Nhìn màu trắng đẹp, nhưng e đang dùng 9000 màu đen vì dân XD hay nghịch bẩn )

Guest
    Trắng cho thanh tao đi bạn

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk

Màu trắng cho lạ, đảm bảo rút đt ra là cả đám đông ngoái nhìn. Em đang gom lúa ra tết xúc e 99 white, mua thêm cái bao da là khỏi sợ bẩn

Sent from my ME173X using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi nace0209
    Màu trắng cho lạ, đảm bảo rút đt ra là cả đám đông ngoái nhìn. Em đang gom lúa ra tết xúc e 99 white, mua thêm cái bao da là khỏi sợ bẩn

Sent from my ME173X using Tapatalk
    Bạn nhầm rồi. Những máy có nắp lưng bị ố là những máy mà mặt sau có lớp gỉa da, kiểu như 9000, 97xx mới bị, 99 nắp lưng làm bằng nhựa thì làm sao bị ố được. Với cả những máy nắp lưng bị ố thì dùng bao da cũng không tránh được, vì ố không phải là do đặt nắp lưng máy trực tiếp lên đâu đấy mà chính là do tay bạn bẩm, khi type hay cầm máy làm ố, cách để không bị ố không phải dùng bao da mà là dùng ốp lưng nhé.

Ps: 99 trắng thường bị ố vàng cái bottom cover đấy.

Bác napf biết chỗ dán nilon toàn thân em 9900 white không ah.
    Em ở hà nội ah

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. có nên mua bold 9000 hay không?
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-06-2013, 04:24 PM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-05-2013, 12:32 AM
  3. Có nên mua Bold 9000 vào lúc này?
    Bởi nguyenbao13 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 38