Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Từ tháng 4/2016, BlackBerry điều chỉnh giá BlackBerry Passport xuống còn 10,99 triệu đồng và được tặng kèm bao da hộ chiếu BlackBerry. Trong khi đó, BlackBerry Passport phiên bản màu bạc vẫn giữ nguyên giá bán lẻ 13,5 triệu đồng.

BlackBerry Passport được biết đến như đại diện sáng giá nhất của dòng BlackBerry 10, BlackBerry Passport mang đến làn gió mới trong thế giới di động vốn đang trong giai đoạn bão hòa về triết lý cho một thiết bị.

Khởi nguồn từ một tấm hộ chiếu phổ thông, thiết kế của Passport gây ấn tượng mạnh mẽ đến giới truyền thông và công nghệ. Chất lượng hoàn thiện cao cấp, cấu hình cao nhất dòng BlackBerry 10 và thương hiệu lâu đời BlackBerry dường như đảm bảo Passport là cỗ máy làm việc toàn năng mà bất cứ doanh nhân nào cũng muốn sở hữu.

Từ tháng 4/2016, BlackBerry điều chỉnh giá BlackBerry Passport xuống còn 10,99 triệu đồng và được tặng kèm bao da hộ chiếu BlackBerry. Bên cạnh đó, BlackBerry Passport phiên bản màu bạc vẫn giữ nguyên giá bán lẻ 13,5 triệu đồng.

Theo nguồn tin từ nhà phân phối PHTD cho biết, tại Việt Nam, có thời điểm Passport cháy hàng trên toàn hệ thống bán lẻ toàn quốc khoảng 2 tháng từ sau khi ra mắt. Đến nay, Passport vẫn là series bán tốt nhất của BlackBerry tại Việt Nam. Thời gian gần đây có nhiều tin đồn về 2 sản phẩm chạy Android tầm trung sẽ ra mắt trong năm nay của BlackBerry. Có lẽ sau BlackBerry Priv, việc ra mắt điện thoại Android sẽ là động thái cạnh tranh của hãng BlackBerry trong bối cảnh thị phần Android và iOS ngày càng chiếm lĩnh thị trường. Tuy vậy, BlackBerry 10 vẫn là nền tảng được hỗ trợ và tối ưu liên tục khi có thông tin phiên bản tiếp theo 10.3.x sẽ có mặt giữa năm nay. Và BlackBerry Passport dường như là đại diện tiêu biểu nhất cho nền tảng này.
    Tham khảo : ICTNews

Sent from my Passport using Tapatalk

View more random threads:

Yên chí là sau Passport khó có con nào chạy BB10 trong 1 2 năm nữa nên ko lo tụt giá kinh hoàng

Em mong tụt giá như Q10 để dân nghèo như em còn có cơ hội mua dùng.

Hi vọng có 1 em bb10 thiết kế đột phá như em này.

Sao cứ nhắc đến BlackBerry là nói đến doanh nhân nhỉ?

Không còn được hỗ trợ nữa, sẽ sớm đi vào dĩ vãng thôi, khi nào rẻ rẻ làm một em về chơi.

Mọi người cho mình với, mình mới dùng 9900, ko biết 99 có hệ thống phím tắt(để truy cập nhanh vào các ứng dụng ấy) tại màn hình khóa như những thế hệ trước hay ko vậy?

chán quá, giờ bb có ra cũng chả dám mua. chả biết đứt lúc nào

Trích dẫn Gửi bởi Đỗ Phú Tùng
    Mọi người cho mình với, mình mới dùng 9900, ko biết 99 có hệ thống phím tắt(để truy cập nhanh vào các ứng dụng ấy) tại màn hình khóa như những thế hệ trước hay ko vậy?
    Được chứ bạn. Ở màn hình chính bấm Menu - Options - Launch by Typing bạn chọn Applications Shortcuts là được

TrungChinhNguyen Em không bình loạn nhiều về bài viết vốn dĩ em mua PP từ thời mới có hàng ở VN, chính xác là 24/10/2014, và vẫn đang dùng, nên có xuống giá cũng không quan tâm chưa tìm được chiếc máy nào đủ để thay thế em PP trong công năng. Dĩ nhiên em vẫn nhận ra những cái mà PP nói riêng và BB10 nói chung chưa đáp ứng được cho công việc (nói về nhu cầu riêng của em) vì thế em cần thêm 1 chiếc Android.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Summer Sale: BlackBerry giảm giá cho Priv, Passport và Passport SE
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-2016, 02:18 PM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-04-2016, 09:55 AM
  3. BlackBerry giảm giá Priv và Passport nhân ngày lễ tình nhân
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 23-02-2016, 11:34 PM