Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Mình mới dùng bb được 1 thời gian, có sử dụng qua 87+8820, hiện giờ thì 1 em bold béo + bold 9780. Bây giờ thì mình cũng rất thích thử lên 9900 (mê cái bàn phím + thiết kế), nhưng vẫn còn phân vân nhiều.
    Hàng 99 bây giờ loạn quá, lại còn dễ chết nguồn , apps cho os 7 thì không có hơn các dòng trước là bao. thêm cái giá thì chưa hợp lý lắm (trên 3tr, hơi cao so với khả năng),
    Các bạn ai dùng qua rồi có thể tư vấn nhiệt tình giúp không?
    Chẳng qua cũng vì 1 chút đam mê

Guest
    Khi dự định ấp ủ sáng lên trong đầu bạn, nó sẽ lớn dần lên. Giờ anh em có nói sao thì bạn cũng mua thôi, quất sớm đi, cầm máy trên tay không có gì để tiếc cả, 9900 ngon mà. Dùng BBOS quen rồi, lên hẳn 9900 vừa mượt vừa đậm tay, sao phải nghĩ nữa! Quất đê!

Trừ 2 khoản pin và camera ra thì không phải chần trừ gì nữa 99 rât tuyệt

Lên Nhật Tảo kiếm thương gia uy tín mà quất đi thớt, lúc đầu mình cũng băn khoăn giữa iphone và BB nhưng cuối cùng đã chọn em 9900 cũ màu trắng, xài ROM của Rogers mấy tháng rồi chưa lỗi lầm gì

Đã dùng bb rồi sớm muộn cũng suy nghĩ về bb10 cố gắng làm em q10

Guest
    Os 7 sao ko hơn mấy dòng trước ; hơn nhiều là khác độ trễ ko nhiều như truớc hầu như ít khi xuất hiện đồng hồ cát, các phần mềm quen thuộc của BlackBerry đều có trên 99-điều này e q10 còn kém nha ( kết nhất mobipocket huyền thoại).Hầu hết hàng đi nguồn là hàng tuốt lại chứ mình xài 2 con 99 khác nhau rồi mà toàn cắm qua đêm chả đi e nào -chú ý xạc cáp khi mua với yêu cầu cho thời gian để test

Sent from my Q10 using Tapatalk

Guest
    Mua thôi, sắm thêm 1 pin & sạc ngoài nữa là ok.

Guest
    99 dùng ngon nhé bạn chủ thớt, cứ chọn thương gia có uy tín mà quất, muốn yên tâm hơn thì nhờ ng nhà múc bên nước ngoài rồi gửi về cho. Dòng 99 mình thấy ít lỗi vặt, họa chăng có hơi yếu pin chút thôi, vấn đề này giờ thì đơn giản rồi, mua quả pin dung lượng cao là ok. Dùng trọn vẹn 1 ngày làm việc (full bis) không phải suy nghĩ check mail thì vô địch )
    chúc bạn sớm tìm được 1 em 99 ưng ý .

99 dùng hàng chuẩn thì phê ko phải nghĩ. Quang trọng bạn tìm cho mình con nào nó chuẩn thôi

Dù cay đắng nhưng phải thừa nhận bác nói đúng! em cũng đang 99 đây nhưng cứ nhột nhột thế nào ý. mặc dù vẫn yêu em nó

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Nên mua DTEK50 hay Priv ở thời điểm này?
    Bởi lyhoangminh15 trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:13 PM
  2. [Thảo luận] 10 lý do không nên dùng ốp lưng điện thoại
    Bởi langkhach02 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-09-2016, 04:44 PM
  3. [Thảo luận] BlackBerry có nên sản xuất Smartwatch
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-09-2013, 08:56 PM
  4. [ Thảo Luận ] Có nên làm hội cùng đóng tiền để mua phần mềm AppWorld & Game
    Bởi MaiMinhcmvn0325 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 11-05-2013, 12:38 AM
  5. [THẢO LUẬN] Liệu có nên dùng BIS không các bác?
    Bởi dungtrandk1 trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-05-2012, 02:30 PM