Kết quả 1 đến 4 của 4
    Cả nhà ơi, mình là newbie của BB và vừa tậu một em torch 9860 về. Cơ mà khi mình tìm gmail apps, gmap apps cho em ý thì google báo là không có apps tương thích cho máy của mình. Có ai giải thích giúp mình tại sao không??
    Mobile pocket reader cũng không có phần mềm luôn . Kiểu này mình đang không biết đọc ebook bằng gì (
    Và tình hình là mình đã 5 lần ngắt kết nối máy tính và em BB trong lúc upgrade, giờ BDS (Blackberry desktop software) mỗi lần cắm vào đều báo lỗi mạng không thèm down tiếp. Mình phải làm sao để fix lỗi này???
    Thêm 1 vấn đề nữa là trước khi update thì apps facebook và blackberry apps world vẫn xài bình thường, giờ hai bạn ý đều báo lỗi mạng dù mình đã bật cả 3G và wifi lên mà vẫn chẳng thấy tăm hơi gì (.
    Các bạn giúp mình lý giải các lỗi trên với (

Guest
    bạn nên gỡ cái bdm và cài lại, sau đó tìm 1 bản rom hợp lí nhất cài vào đã, đừng update từ bdm làm gì vì mạng ko ổn định thì sao. mình cũng dùng 9860 hiện đang xài bản rom 7.1.0.267 thấy pin cũng được mà có bộ gõ telex.
    còn về mail thì cài opera mini 7 vào là có thể check mail với vô face luôn, mình cài thử gmail cũng được nhưng mà giao diện phần mềm bé tí à. mobipocket thì mình cũng chưa cài được. bản của storm cũng ko dc luôn. các ebook khác có document to go cài sẵn rồi mà.
    9860 hiện tại cũng ít game và ứng dụng nên em chỉ biết có thế, mọi người đừng chém tội nghiệp em.

Guest
    Ô sao các bạn nói lạ thế.mình dung 9860 nửa năm nay rồi.app nh vô kể game thì vô số.vưa dùng vừa xóa mà chẳng hết đây này!

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    chém gió ........... toàn game cùi k ak...... mấy game hay hay thì k có bản full.. nản =((<br /><br />--- Added at 24/12/2012, 02:48 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi chuotvang
    Ô sao các bạn nói lạ thế.mình dung 9860 nửa năm nay rồi.app nh vô kể game thì vô số.vưa dùng vừa xóa mà chẳng hết đây này!

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn về 9860
    Bởi vugroup6868 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-06-2013, 09:23 AM
  2. Hỏi địa chỉ + giá cảm ứng 9860
    Bởi Athbar trong diễn đàn BlackBerry Torch 9800
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-03-2013, 06:43 PM
  3. 9860 chụp ảnh tài liệu ntn vậy các bác?
    Bởi yeumautim trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-03-2013, 09:00 PM
  4. Con bb 9860 bị bệnh lạ quá
    Bởi QCWDSNW9269 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 15-03-2013, 04:13 PM
  5. [Mời gọi] Tổng hợp và share android apps hoac paid apps cho playbook
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-12-2011, 02:37 PM