Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: App World

Chào cả nhà! Hôm rồi em được cho 1 em BB9810 hàng xách tay, đây là lần đầu dùng BB (5 ngày) nên không biết hết tính năng của BB các bác cho em hỏi chút về phần mềm App World: mấy ngày đầu em dùng sim viettel vào App World update các phần mềm khác bình thường nhưng hôm qua em thay 1 sim viettel khác vào khi vào phần App World thì máy lại báo "The data service is not operational" khi lắp sim cũ vẫn vào bình thường (bộ nhớ lưu trữ của em vẫn còn nhiều). Các bác chỉ cho em làm cách nào để con BB của em vào được AppWorld bằng Sim mới được không?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi blackcoffeehp
    Chào cả nhà! Hôm rồi em được cho 1 em BB9810 hàng xách tay, đây là lần đầu dùng BB (5 ngày) nên không biết hết tính năng của BB các bác cho em hỏi chút về phần mềm App World: mấy ngày đầu em dùng sim viettel vào App World update các phần mềm khác bình thường nhưng hôm qua em thay 1 sim viettel khác vào khi vào phần App World thì máy lại báo "The data service is not operational" khi lắp sim cũ vẫn vào bình thường (bộ nhớ lưu trữ của em vẫn còn nhiều). Các bác chỉ cho em làm cách nào để con BB của em vào được AppWorld bằng Sim mới được không?
    1. Bạn ghi tiêu đề rõ ràng một chút.
    2. Sim bạn chưa có data (Chưa đăng ký gprs, 3G).
    3. Hiện tại, AppWorld Beta V3.1 có thể dùng Wifi-Only

Các Chủ đề tương tự

1. BB World loading mãi ở My World
    Bởi lantran221 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-10-2016, 10:38 PM
  2. Sửa lỗi và cài đặt lại BlackBerry World bằng BlackBerry World Recovery Tool
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 31-12-2014, 10:46 PM
  3. Modern World War 3D đã có trên BlackBerry World !!! - Game Made In VietNam
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-12-2014, 07:34 PM
  4. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 12:55 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-05-2013, 09:34 AM