Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Đang ở
    http://thietkewebthachthat.com/
    Mình nghĩ bạn nên quay lại sử dụng iPhone )

Guest
    @luxurytn đúng rồi đó, ngày nay người ta dùng PIN Lithium để sản xuất nhiều rồi, ngay cả từ thời 9000 đã là Lithium : Xạc lúc nào thì xạc, PIN không bị nhớ...
    Chỉ có những loại PIN như SCUD, Pin Dung Lượng Cao (DLC) của các bác bán rong là Li-on : rất dễ chai lắm, nên dùng hết rôi xạc !
    Mà bạn nói chuyển qua 9900 thì bạn nên kiên trì đóa nha

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    hầu hết bây giờ đều là pin thông minh thế hệ mới, hạn chế tối đa khả năg chai pin khi sạc (pin tung của như Galilio thì không chắc). Pin 99xx là Lithium-Ion
    Tuy vậy khả năng trụ của 9900 khá kém so với 1 smartphone (chỉ 1 ngày làm việc hoặc ít hơn) nên nếu có đk nên trang bị thêm 1 pin + sạc ngoài

cảm ơn các bác, em dùng cũng thấy khoái 99 rồi, em treo để bis cả ngày, vào mạng tầm 1 tiếng, nghe gọi nhắn tin thoải mái, để bbweather tự update, tắt GPS, pin trụ được tầm hơn 1 ngày, em dùng 7.1.825, em mới dùng nên hỏi câu hơi dốt nên bác nào biết đừng cười em

các bạn cho mình hỏi. mình đang xài 9900, xài 2 pin, nên hay thay ra vô lắm, nhưu vậy thì có nguy hiểm cho main 990, hay sạc hộp ngoài nhiều có chai pin ko vay!
    Vì mình thấy có bạn nói là thay ra vô nhiều cũng dễ die nguồn! :-o THANKS

Trích dẫn Gửi bởi kizudu
    các bạn cho mình hỏi. mình đang xài 9900, xài 2 pin, nên hay thay ra vô lắm, nhưu vậy thì có nguy hiểm cho main 990, hay sạc hộp ngoài nhiều có chai pin ko vay!
    Vì mình thấy có bạn nói là thay ra vô nhiều cũng dễ die nguồn! :-o THANKS
    Chuẩn chỉnh, lắp đi lắp lại sợ ảnh hưởng main. Cũng như hồi trước có bác hỏi up rom nhiều có sợ hỏng máy k ấy

Trích dẫn Gửi bởi newbie88
    Chuẩn chỉnh, lắp đi lắp lại sợ ảnh hưởng main. Cũng như hồi trước có bác hỏi up rom nhiều có sợ hỏng máy k ấy

Thanks.nhưng ai cũng xài 2 pin hết vì pin 9900 yếu, vậy die nguồn là chuyện hên xui! hic

thế em tưởng dùng bb tuyệt vời lắm cơ, vậy có khi lại bán con 99 này mua con 4s dùng vậy, mất hứng thật

Tuyệt vời về mặt trải nghiệm, vọc vạch.
    Pin 99 xài trên 1 ngày là ổn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin phép cả nhà em đăng chút về bb 9900 ạ
    Bởi thiminhanhphan trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-03-2016, 12:37 AM
  2. muốn hỏi tí chút ạ.
    Bởi hangxongxao@yahoo.com trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 23-01-2015, 12:24 PM
  3. mọi người ơi cho em hỏi chút
    Bởi phamdon.latao.99 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-12-2014, 04:26 PM
  4. Hỏi chút về case 9900
    Bởi ncsmot582 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-05-2013, 01:26 AM
  5. Cho em hỏi chút ?
    Bởi len top trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-02-2013, 02:17 PM