Kết quả 1 đến 7 của 7
    Mình kết nối Playbook với Bold 9900 thấy 2 máy share với nhau rất tốt về email, lịch làm việc, note, BBM, và có thể dùng điện thoại để điều khiển Playbook. Tuy nhiên có điều rất đáng tiếc là không thể gõ được tiếng Việt lên chiếc playbook từ bàn phím qwerty của điện thoại. Hình như trong màn hình của Bridge chức năng gõ tiếng việt bị vô hiệu hóa, bấm alt-aA không thể chuyen sang các chế độ gõ với nhau mà chỉ có 1 chế độ gõ tiếng Anh mặc định (EN) mà thôi.

Có bác nào có thể khắc phục được hạn chế này không xin chỉ giáo. Nếu có thể gõ được tiếng Việt thông qua điện thoại thì tính năng bridge của BlackBerry đúng là tuyệt đối hoàn hảo

Không có cách nào đâu bạn à. Đành chấp nhận đau thương thôi, tin vui (hoặc buồn) hai ngày nữa là rõ!

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Không có cách nào đâu bạn à. Đành chấp nhận đau thương thôi, tin vui (hoặc buồn) hai ngày nữa là rõ!
    Ý BÁC LÀ NHƯ NÀO, SAO LẠI VUI HAYBUỒN

:-o Bạn không theo dõi về tin tức PlayBook OS 10? Hai ngày nữa là BlackBerry Live đó, nội dung sẽ có một phần liên quan tới PlayBook. Lúc đó, hoặc là có PB10 hoặc là không!

Guest
    Autotext sao nhỉ? Mình nhớ vẫn gõ bình thường khi viết mail hay memo bằng tiếng Việt khi Bridge với 9k trên PB. Kiểm tra lại nhé!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    :-o Bạn không theo dõi về tin tức PlayBook OS 10? Hai ngày nữa là BlackBerry Live đó, nội dung sẽ có một phần liên quan tới PlayBook. Lúc đó, hoặc là có PB10 hoặc là không!
    MÌNH CÓ THEO DÕI, NHƯNG MÀ MÌNH TIN LÀ PB SẼ LÊN BB 10, VẤN ĐỀ CHỈ LÀ THỜI GIAN ĐỢI BAO LÂU THÔI, HI HI. VỚI MÌNH CHỈ CÓ VUI CHỨ KO CÓ BUỒN

Thời gian cũng là một vấn đề không nhỏ, đặt biệt là với Playbook, hứa hẹn đã lâu quá rồi; (

Các Chủ đề tương tự

1. Type N Go (Type And Go) - Tính năng mới hấp dẫn trên BlackBerry Q10
    Bởi inthelongvn03 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 18-05-2015, 06:04 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-04-2012, 12:06 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 15-04-2012, 10:43 PM
  4. Cách sử dụng Bridge với BlackBerry trên PlayBook OS 2 Beta
    Bởi mayina_ba trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-03-2012, 01:19 PM
  5. Lỗ hổng mới được tìm thấy trên PlayBook OS 1.0 Bridge.
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-01-2012, 12:56 PM