Kết quả 1 đến 7 của 7
    1- Sau khi xem video xong, dùng nút back quay trở ra thì nó load mãi ở trang cũ không ra trang hiển thị kết quả lúc đầu được, nếu back vài cái thì nó close luôn. Có bác nào bị như thế không?
    2- Dùng browser vào youtube phiên bản máy tính, type vào ô search và ấn search, lập tức browser đóng lại, 100 lần đều như vậy.

Có, mình bị y chang nè. Youtube trên BB thực ra chỉ là shortcut để vào trang Youtube dành cho mobile trên browser thôi nên bác vào browser hay vào youtube gì thì cũng rứa. Dạo này xem youtube lag và giật kinh niên, trước đây thì không bị, chắc con 99 của mình tới tuổi rồi.

Trích dẫn Gửi bởi BurningIce
    Có, mình bị y chang nè. Youtube trên BB thực ra chỉ là shortcut để vào trang Youtube dành cho mobile trên browser thôi nên bác vào browser hay vào youtube gì thì cũng rứa. Dạo này xem youtube lag và giật kinh niên, trước đây thì không bị, chắc con 99 của mình tới tuổi rồi.
    Video chạy rất mượt bác ạ, nhưng sau khi xem xong quay lại bị load mãi ở trang video ấy. Bác giải thích chưa hợp lý hic

Trích dẫn Gửi bởi rosegarden
    Video chạy rất mượt bác ạ, nhưng sau khi xem xong quay lại bị load mãi ở trang video ấy. Bác giải thích chưa hợp lý hic
    mình đã giải thích gì đâu mà hợp lý với chưa hợp lý(:|

Guest
    Không bác nào bị như thế này à?

Guest
    tất thử trình scrip đi xem sao bạn

Mình cụng gặp vấn đề tượng tự , lâu nay ko mò vào youtube xem giờ vào vào click vào play nó buffering mãi mà ko dc trong khi wifi ầm ầm .
    Có 1 vấn đề nữa tiện hỏi các bác luôn là social feed giờ ko add thêm đc , remove bbvietnam đi add lại mà nó thông báo the website at the specifield URL did not respond in adequate time , hay là do OS , mình dùng os 993 mới nhất của nhà mạng docomo , rất nhiều trang web khác cũng ko add hay search đc

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-05-2016, 12:55 PM
  2. Cần giúp đỡ về up video từ 9900 lên Youtube!
    Bởi maitnets trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-12-2015, 07:51 PM
  3. Giúp gấp cách xem youtube HD trên 9900 OS7.1
    Bởi ttkp8 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-10-2014, 03:55 PM
  4. Upload To YouTube - Giúp bạn dễ dàng chia sẻ video lên YouTube trên BlackBerry 10
    Bởi hbgbgh55 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-04-2014, 08:55 AM
  5. Youtube của 9900 bị sao ah?
    Bởi trongthuy.dinh trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-06-2013, 12:42 AM