Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Mình đang rất "mê" em BlackBerry Curve 9220 giá bán bình quân mình xem trên các siêu thị điện máy là 2.900.000 đ, mà nào giờ mình chưa xài qua con BB nào nhưng lại mê thiết kế của nó và HĐH quá, với lại giá tầm này thì BB hơn hẳn mấy em Android, nhưng có điều BB Curve 9220 không có 3G, mà có GPRS , EDGES nên không biết lên mạng bằng kết nối này có tốt và tiết kiệm hay không, BB curve 9220 có đáng mua không? xin các PRO cho mình biết ý kiến!

Một số hình ảnh của em nó :

Bạn dùng sim gì , viettel thì lấy 9320 vì 3g của viettel phủ sóng rộng và tốt hơn 2 mạng còn lại . Dùng 2 mạng kia thì 9220 cho nó kinh tế . Giá 9320 ở vincom đắt thật , hơn 9220 tận 2trieu

Mình chú ý con 9220 vì giá nó đang "mềm" với lại mình ít lên mạng xem video bằng đt lắm nên không cần thiết có kết nối 3G tốc độ cao, wifi là đủ chuẩn khi đi các quán cafe hoặc bên ngoài. Nhưng mà mình chưa xài qua con BB nào nên xin ý kiến các bạn đánh giá và góp ý cho mình.

Em đang dùng 1e 9220 not for sales mọi thứ đều 0k hết. Đang muốn đổi sang 3G dùng cho thich. Nếu bác quan tâm thì giao lưu nhé

9220 độ phân giải thấp lắm, nếu dùng bình thường thì được, chứ bảo xem phim hay giải trí thì tôi nghĩ là không nên. Và bạn mới chơi BB, thì nên bắt đầu từ những em như 87 trước. Hì, kinh tế và hợp lý hơn là một em 9220

Guest
    9220 cũng hợp lý về khoản wifi nếu không cần 3G và có wifi , được trải nghiệm os 7 cũng có lý do của nó , tuy nhiên độ phân giải làm tôi đau mắt

Guest
    ) truoc gio trung thanh voi anh NOKIA gio thay dong BB nay gia hop li va thiet ke sang vat va ma thich ghe !với lại sử dụng OS 7 mới của BB sẽ thích hơn

) truoc gio trung thanh voi anh NOKIA gio thay dong BB nay gia hop li va thiet ke sang vat va ma thich ghe !với lại sử dụng OS 7 mới của BB sẽ thích hơn

BlackBerry là thiết bị tuyệt vời để chatting, email. Rõ ràng, với các máy OS thấp, tính năng duyệt Web khá yếu. So với đối thủ cùng phân khúc, giá tiền, BlackBerry thua về khoản này.

Vì thế, khi mua nên cân nhắc nhu cầu sử dụng của bản thân. Như chủ Thớt, không cần đắn đo nhiều, quất luôn và ngay.

BlackBerry chat và email cực kỳ tiết kiệm data, ổn định và rất tiện lợi. Hệ thống quản lý Notifications hoàn hảo, danh bạ và email hảo hạng, nhắc việc và lịch ghi chú tiện lợi, nhanh chóng...

Ủng hộ thớt mua 9220 và chúc thớt sớm "nghiện nặng"!

Guest
    BlackBerry là thiết bị tuyệt vời để chatting, email. Rõ ràng, với các máy OS thấp, tính năng duyệt Web khá yếu. So với đối thủ cùng phân khúc, giá tiền, BlackBerry thua về khoản này.

Vì thế, khi mua nên cân nhắc nhu cầu sử dụng của bản thân. Như chủ Thớt, không cần đắn đo nhiều, quất luôn và ngay.

BlackBerry chat và email cực kỳ tiết kiệm data, ổn định và rất tiện lợi. Hệ thống quản lý Notifications hoàn hảo, danh bạ và email hảo hạng, nhắc việc và lịch ghi chú tiện lợi, nhanh chóng...

Ủng hộ thớt mua 9220 và chúc thớt sớm "nghiện nặng"!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Official: OS 7.1.0.1033 cho BlackBerry Curve 9220 từ Vodafone DE
    Bởi shopnhattan trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-02-2014, 05:01 PM
  2. Official: OS 7.1.0.746 cho BlackBerry Curve 9220 từ XL Indonesia
    Bởi trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-01-2013, 04:27 PM
  3. BlackBerry Curve 9220 và 9320 được phát hành tại Philippines
    Bởi giangdaigia14 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry