Kết quả 1 đến 5 của 5
    Tình hình là vừa lướt web xong e dùng BDA check

pin thì nó báo pin tụt 24%/h. E hãi quá ko biết tại pin hay tại

ROM hả các bác. Máy e AT&T dùng ROM 1033.
    Nếu do ROM thì mong các bác tư vấn cho e bản ROM ổn định với ak. E dùng

BIS

vietel

sao nhìu người cứ dùng các phần mềm theo dõi hay tăng thời gian dùng pin vậy nhỉ. Đó chính là 1 trong những tác nhân làm hao pin nhất đấy. Toàn ba cứ thứ app tào lao mà quảng cáo ghê ghớm.

Bạn cứ tháo hết mấy phần mềm chạy ngầm nhảm nhí đó rồi xài thử xem sao. Nhớ ko lầm thì 9900 có ứng dụng mặc Application monitor gì đó good lắm, nên xài cái đó

Trích dẫn Gửi bởi md07
    sao nhìu người cứ dùng các phần mềm theo dõi hay tăng thời gian dùng pin vậy nhỉ. Đó chính là 1 trong những tác nhân làm hao pin nhất đấy. Toàn ba cứ thứ app tào lao mà quảng cáo ghê ghớm.

Bạn cứ tháo hết mấy phần mềm chạy ngầm nhảm nhí đó rồi xài thử xem sao. Nhớ ko lầm thì 9900 có ứng dụng mặc Application monitor gì đó good lắm, nên xài cái đó
    BBDA là phần mềm theo máy mà bác!
    Chắc tại rom đấy bác ạ! Xem có chạy ngầm viber hay whatapps gì không? Mà bác đang dùng 1033 sao kích hoạt được BBDA nhỉ? E làm mãi không được!

Ak cái BBDA đấy e cài ngoài vào bác ak. Bác vào app dauden mà tải. Chắc do ROM quá. Hix. Có khi fải xuống bản khác thôi. Oài...

Trích dẫn Gửi bởi tuankata
    Ak cái BBDA đấy e cài ngoài vào bác ak. Bác vào app dauden mà tải. Chắc do ROM quá. Hix. Có khi fải xuống bản khác thôi. Oài...
    Bác dùng 3g hay wifi hay edge?
    P/s: Bác đang đai đen môn võ gì vậy?