Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Tình hình là đang để tiền mua android nhưng hôm trc có cầm thử 99 thấy kết quá nên đang phân vân, ai dùng 99 rồi cho e tí review về nhược điểm với, nếu chấp nhận được thì sẽ xúc ợ. tks

Nhược điểm của 99 thỳ chỉ có mỗi pin đc 1 ngày thôi bác ạ. Còn đâu ko có gì phải lăn tăn vs e 99 này .
    Chúc bác có sự lựa chọn đúng đắn

Sent from my BlackBerry using Tapatalk.

Định mua android thì mình khuyên bạn nên mua android.

Sent from my iPad using Tapatalk

99 kiểu dáng đẹp, nhưng pin kém. Bạn định mua 99 thì mua Q5 đi, pin gần gấp đôi 99 mà lại chạy BB10

99 kiểu dáng đẹp, nhưng pin kém. Bạn định mua 99 thì mua Q5 đi, pin gần gấp đôi 99 mà lại chạy BB10

Trích dẫn Gửi bởi newcommer
    E ghét thiết kế của mấy con curve, nghe nói 99 bắt wifi hơi kém và bị bụi vào màn hình nữa hả mọi người?

Trích dẫn Gửi bởi newcommer
    E ghét thiết kế của mấy con curve, nghe nói 99 bắt wifi hơi kém và bị bụi vào màn hình nữa hả mọi người?

Mỗi em 1 vẻ, riêng mình xài bold 9900 + 1 pin phụ, khỏi lăn tăn gì về pin bóng nữa, nếu bạn kết cái chất của BB, sự tiện ích đến tậ răng của sức mạnh công nghệ thì nên múc con 9900, lăn tăn về pin thì Q10
    Còn thích thời trang + chụp ảnh + giải trí thì android + ios là tối ưu
    Chúc bạn có sự lựa chọn hợp lý ^_^

By Bấy bề 9900

Mỗi em 1 vẻ, riêng mình xài bold 9900 + 1 pin phụ, khỏi lăn tăn gì về pin bóng nữa, nếu bạn kết cái chất của BB, sự tiện ích đến tậ răng của sức mạnh công nghệ thì nên múc con 9900, lăn tăn về pin thì Q10
    Còn thích thời trang + chụp ảnh + giải trí thì android + ios là tối ưu
    Chúc bạn có sự lựa chọn hợp lý ^_^

By Bấy bề 9900

ưu điểm kiểu dáng đẹp, nt thích.
    Nhược điểm: Bis tốn tiền, viber, line, FB đều ko hoàn thiện, đăng nhập hay bị chậm. FB ko tag được, game ghiếc ít, pin kém, giá cao. Thanh ngăn phím dễ tróc.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối