Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Hi all,

Hiện tại em đang lên kế hoạch sử lý cái wish list đầu năm sau là em Bold 9900 :-bd Nhưng hiện tại em đang phân vân giữa các hãng sx em nó: Roger, AT&T, Tmobil, Verizon...Nay nhờ các bác đã từng có kn sử dụng thì tư vấn giúp em với.

Ah, em đang ở SG thì chổ nào uy tín để có thể check hàng đc ko ? Hay nhờ người thân cầm xách tay về cho an toàn nhỉ ? b-)

Have fun!

Bạn nên mua BlackBerry của hãng Research In Motion (RIM) bạn ạ )

nhầm ; , nhà phân phối nào ?

Bạn đang ở SG thì qua bên dâu đen đi bên đó thì an tâm vì đuộc RIM ủy nhiệm, bạn an tâm với chất lượng tuy giá có đắt hơn nhiều so với các tiệm bán BB khác.

Nhưng hiện tại em đang phân vân giữa các hãng sx em nó: Roger, AT&T, Tmobil, Verizon...Nay nhờ các bác đã từng có kn sử dụng thì tư vấn giúp em với.
    Cái này thì bạn nhầm rồi RIM sx BB, còn Roger, AT&T, Tmobil, Verizon... chỉ là nhà phân phối thôi.Chất lượng như nhau cả ko có gì phải bận tâm vì cũng là của RIM làm ra mà.

Cái nào cũng như cái nào bạn àh. RIM tạo sự khác biệt là in logo của "bạn phân phối" lên sản phẩm, cũng nhầm pr cho thương hiệu của nhà mạng phân phối, nhưng main thì y chang thôi

[ Posted by Mobile Device ]

Nên dùng Rogers cho nó pro, vì BB sản xuất ở Canada và Rogers là nhà mạng lớn nhất Canada ;

Trích dẫn Gửi bởi chauhoangy
    Nên dùng Rogers cho nó pro, vì BB sản xuất ở Canada và Rogers là nhà mạng lớn nhất Canada ;
    Sao máy e 9900 Roger, mua tại Future shop tại Canada cắp nách về mà lại là Made in Mexico bác ạ!

Chào bạn, mình cũng vừa tậu 1 con BB9900 đây. Dòng BB9900 được sản xuất tại Mexico đấy bạn. Bạn cứ yên tâm mà sử dụng nhé.

Rogers là nhà mạng lớn nhất Canada và người Canada gọi nó là Robbers :-bd Còn bạn trên hỏi mua của nhà phân phối nào tốt nhất thì còn tùy, bạn dùng mạng nào thì mua mạng đấy, còn dùng ở VN thì mua bản sim free, k có tên nhà mạng ở trên, như thế chẳng thik hơn sao Còn chất lượng thì như nhau cả thôi, RIM cả mà :-bd

theo mình thì cứ AT&T và Roger thôi, mình thích AT&T hơn vì các mẫu của AT&T nhìn có vẻ đẹp nhất.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nên chọn 9900 hay 9930?
    Bởi goldenland trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-08-2015, 04:15 PM
  2. Có nên mua 9900 nobis
    Bởi chithanhtam trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-06-2015, 05:27 PM
  3. 9900 và 9930 nên mua cái nào và ở tp HCM nên mua ở đâu ?
    Bởi dosichaudocno5 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 11:04 PM
  4. [Thảo luận] BlackBerry có nên sản xuất Smartwatch
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-09-2013, 08:56 PM
  5. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-06-2012, 12:37 PM