Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest

Guest
    Lỗi này đơn giản là em không thể mở đoạn video đó, lý do là có 1 ứng dụng quay film hoặc có tính năng tương tự liên quan đến video đang chạy.

Em tắt hết các 3rd apps rồi mở lại video đó hoặc restart lại máy xem

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    Lỗi này đơn giản là em không thể mở đoạn video đó, lý do là có 1 ứng dụng quay film hoặc có tính năng tương tự liên quan đến video đang chạy.

Dạ em khởi động lại máy thì hết nhưng không hiểu sao nó lại bị lại tiếp và em lại phải khởi động lại. Có cách nào khắc phục luôn ko chị.

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang

Nhân tiện cho em hỏi thêm 1 vấn là em mới chuyển qua dùng 9790. Lúc mới lấy máy chạy 7.1.0.746 Nghe nhạc trực tuyến trên web ko dc, xem youtube thì vỡ hình mờ và nát. Em up lên 1098 cũng vẫn như vậy. Em xuống bản 7.0.0.528 thì nghe nhạc onl đc nhưng youtube vẫn rất mờ. Con 99k của bạn e chạy 7.1.0.580 nhạc onl và youtube nét căng. Trước em xài 9780 os 6 nghe nhạc onl và xem youtube cũng nét với chất lượng HQ mà sao 9790 lại như vậy. Bản rom nào tốt nhất cho 9790 vậy chị. Làm cách nào khắc phục xem youtube rõ hơn...
    Mong chị giúp. Em cảm ơn

Lỗi phát media nếu tái đi tái lại thì do xung đột gì đó, bạn wipe máy sẽ giải quyết được vấn đề này, ko thì cài Rom, khuyên dùng 7.1. Về việc youtube, Bạn thử vào trang html5test.com trên browser 9790 để test về khả năng hỗ trợ và điểm đánh giá cho trình duyệt của bạn xem như thế nào nhé.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kevintcp
    Lỗi phát media nếu tái đi tái lại thì do xung đột gì đó, bạn wipe máy sẽ giải quyết được vấn đề này, ko thì cài Rom, khuyên dùng 7.1. Về việc youtube, Bạn thử vào trang html5test.com trên browser 9790 để test về khả năng hỗ trợ và điểm đánh giá cho trình duyệt của bạn xem như thế nào nhé.
    Em cảm ơn anh. Nhân tiện cho em hỏi luôn rom 7.1 thì bản nào tốt và ổn định nhất cho 979 ạ